Kết quả bóng đá trận WSG Swarovski Tirol vs Sturm Graz, 22:00 ngày 01/08/2026

Bundesliga (Áo) · 22:00 ngày 01/08/2026
WSG Swarovski Tirol
Sắp đá --:--:--
Sturm Graz
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 13 38
Hòa 00 21
Bại 20 51
Ghi bàn 99 2730
Mất bàn 50 1710
Điểm 39 1125

Chủ = WSG Swarovski Tirol · Khách = Sturm Graz

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

WSG Swarovski Tirol (10)Hiệp 1 / Cả trậnSturm Graz (12)
3 (30%)Thắng/Thắng5 (42%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (8%)
1 (10%)Thắng/Bại0 (0%)
0 (0%)Hòa/Thắng2 (17%)
3 (30%)Hòa/Hòa3 (25%)
1 (10%)Hòa/Bại0 (0%)
2 (20%)Bại/Bại1 (8%)

Bảng xếp hạng

WSG Swarovski Tirol

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng228773130317
Sân nhà115331814184
Sân khách113441316138

Sturm Graz

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng10460189372
Sân nhà51405372
Sân khách5320136111
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

WSG Swarovski Tirol (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Sturm Graz (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

WSG Swarovski Tirol Thông tin Sturm Graz
Thành lập 1909-5-10
Sân nhà UPC-Arena
0 Sức chứa 15322
Philipp Semlic HLV Fabio Ingolitsch
Khu vực Graz
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm3.703.401.891.002.750.850.93-0.500.90
Live3.703.50 ↑1.890.98 ↓2.750.83 ↓0.92 ↓-0.500.89 ↓
VcbetSớm2.803.502.301.012.750.830.79-0.251.05
Live3.80 ↑3.60 ↑1.85 ↓0.97 ↓2.750.86 ↑0.94 ↑-0.500.89 ↓
Mansion88Sớm3.403.601.960.982.750.860.90-0.500.96
Live3.60 ↑3.65 ↑1.90 ↓0.982.750.860.96 ↑-0.500.90 ↓
InterwettenSớm2.803.502.400.772.501.001.050.000.70
Live3.80 ↑3.65 ↑1.95 ↓0.73 ↓2.501.05 ↑0.85 ↓-0.500.95 ↑
10BETSớm2.753.352.250.722.500.89---
Live3.65 ↑3.55 ↑1.88 ↓0.87 ↑2.750.80 ↓---
12betSớm3.403.601.960.982.750.860.90-0.500.96
Live3.60 ↑3.65 ↑1.90 ↓0.982.750.860.96 ↑-0.500.90 ↓
CrownSớm3.403.651.950.992.750.870.93-0.500.95
Live3.55 ↑3.70 ↑1.90 ↓0.992.750.870.98 ↑-0.500.90 ↓
SbobetSớm3.243.282.051.032.750.850.85-0.501.05
Live3.50 ↑3.34 ↑1.94 ↓1.032.750.850.96 ↑-0.500.94 ↓
WewbetSớm2.693.302.261.012.750.810.82-0.251.02
Live3.44 ↑3.37 ↑1.89 ↓0.96 ↓2.750.86 ↑0.95 ↑-0.500.89 ↓
LadbrokesSớm2.703.252.250.752.500.95---
Live3.40 ↑3.40 ↑1.91 ↓0.73 ↓2.501.00 ↑---
18BetSớm2.803.402.300.922.750.811.010.000.73
Live3.60 ↑3.60 ↑1.87 ↓0.922.750.810.89 ↓-0.500.83 ↑
PinnacleSớm2.933.382.360.812.501.010.79-0.251.05
Live3.87 ↑3.72 ↑1.88 ↓0.95 ↑2.750.87 ↓0.94 ↑-0.500.89 ↓
BwinSớm2.853.402.300.732.500.95---
Live3.50 ↑3.60 ↑1.95 ↓0.72 ↓2.500.98 ↑---
1xBetSớm2.853.502.360.782.500.971.120.000.67
Live3.79 ↑3.64 ↑1.89 ↓0.74 ↓2.501.05 ↑1.14 ↑-0.250.60 ↓
Bet 365Sớm2.803.402.301.002.750.800.78-0.251.03
Live3.90 ↑3.60 ↑1.85 ↓0.95 ↓2.750.85 ↑0.95 ↑-0.500.85 ↓
William HillSớm3.303.402.000.752.500.950.70-0.501.05
Live3.60 ↑3.401.91 ↓0.752.500.950.75 ↑-0.500.95 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
WSG Swarovski Tirol-1/4Chưa có trận cùng mức
Sturm Graz+1/4200

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongTop (tích luỹ liên tục).