Kết quả bóng đá trận Valur Reykjavik vs Stjarnan Gardabaer, 02:15 ngày 05/08/2026

Ngoại hạng Iceland · 02:15 ngày 05/08/2026
Valur Reykjavik
Sắp đá --:--:--
Stjarnan Gardabaer
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Hlidarendi Stadium

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 11 33
Hòa 00 13
Bại 22 64
Ghi bàn 32 1118
Mất bàn 510 1825
Điểm 33 1012

Chủ = Valur Reykjavik · Khách = Stjarnan Gardabaer

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Valur Reykjavik (22)Hiệp 1 / Cả trậnStjarnan Gardabaer (30)
6 (27%)Thắng/Thắng5 (17%)
1 (5%)Thắng/Hòa0 (0%)
0 (0%)Thắng/Bại3 (10%)
3 (14%)Hòa/Thắng7 (23%)
0 (0%)Hòa/Hòa2 (7%)
4 (18%)Hòa/Bại3 (10%)
0 (0%)Bại/Thắng2 (7%)
0 (0%)Bại/Hòa3 (10%)
8 (36%)Bại/Bại5 (17%)

Bảng xếp hạng

Valur Reykjavik

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng166192632195
Sân nhà83141418107
Sân khách8305121496

Stjarnan Gardabaer

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1643929411510
Sân nhà82151620711
Sân khách8224132188
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Valur Reykjavik (25 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 2.12 bàn/trận
Stjarnan Gardabaer (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Valur Reykjavik Thông tin Stjarnan Gardabaer
1911 Thành lập
Hlidarendi Stadium Sân nhà Samsung Vollurinn Garoabaer Stadium
2000 Sức chứa 0
Hermann Hreidarsson HLV Jokull Elisabetarson
Reykjavik Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm2.303.902.500.954.000.850.830.000.93
Live2.303.902.500.76 ↓3.750.96 ↑0.78 ↓0.000.98 ↑
10BETSớm2.064.102.750.884.000.80---
Live2.34 ↑3.85 ↓2.49 ↓0.78 ↓3.750.89 ↑---
CrownSớm2.264.252.370.813.750.990.860.000.96
Live2.264.252.370.813.750.990.860.000.96
WewbetSớm2.084.342.750.954.000.850.890.250.93
Live2.32 ↑4.27 ↓2.50 ↓0.80 ↓3.751.00 ↑0.82 ↓0.001.00 ↑
18BetSớm2.104.102.750.864.000.860.810.250.92
Live2.30 ↑3.90 ↓2.55 ↓0.76 ↓3.750.98 ↑0.83 ↑0.000.89 ↓
PinnacleSớm2.074.002.890.813.750.950.850.250.93
Live2.42 ↑4.04 ↑2.46 ↓0.80 ↓3.750.99 ↑0.88 ↑0.000.92 ↓
1xBetSớm2.124.202.800.603.501.250.650.001.20
Live2.39 ↑3.95 ↓2.45 ↓0.79 ↑3.750.97 ↓0.84 ↑0.000.89 ↓
Bet 365Sớm2.053.902.700.954.000.850.900.250.90
Live2.053.902.700.954.000.850.900.250.90
William HillSớm2.383.702.380.623.501.150.50-0.501.38
Live2.383.702.380.623.501.150.50-0.501.38
Mansion88Sớm---0.823.751.000.890.000.95
Live---0.823.751.000.890.000.95
12betSớm---0.823.751.000.890.000.95
Live---0.823.751.000.890.000.95

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Valur Reykjavik+1/4Chưa có trận cùng mức
Stjarnan Gardabaer-1/4001

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongTop (tích luỹ liên tục).