Kết quả bóng đá trận Ugyen Academy vs RTC FC, 16:00 ngày 30/07/2026

Thimphu League (Bhutan) · 16:00 ngày 30/07/2026
Ugyen Academy
Sắp đá --:--:--
RTC FC
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 01 14
Hòa 12 13
Bại 20 83
Ghi bàn 04 711
Mất bàn 23 3411
Điểm 15 415

Chủ = Ugyen Academy · Khách = RTC FC

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Ugyen Academy (18)Hiệp 1 / Cả trậnRTC FC (14)
3 (17%)Thắng/Thắng3 (21%)
3 (17%)Hòa/Thắng3 (21%)
1 (6%)Hòa/Hòa3 (21%)
5 (28%)Hòa/Bại2 (14%)
0 (0%)Bại/Hòa1 (7%)
6 (33%)Bại/Bại2 (14%)
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Ugyen Academy (21 trận)
Ghi 1.24 bàn/trậnMất 2.52 bàn/trận
RTC FC (14 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.21 bàn/trận

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Ugyen Academy Thông tin RTC FC
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
WewbetSớm10.205.251.150.883.750.800.94-2.000.74
Live10.30 ↑5.20 ↓1.150.92 ↑3.750.76 ↓0.93 ↓-2.000.75 ↑
18BetSớm8.006.251.180.764.000.760.81-1.750.71
Live9.50 ↑6.00 ↓1.16 ↓0.79 ↑3.750.73 ↓0.81-2.000.71
1xBetSớm7.436.701.240.733.501.001.08-1.500.66
Live12.00 ↑6.40 ↓1.15 ↓0.91 ↑3.750.78 ↓0.71 ↓-2.250.92 ↑
Bet 365Sớm8.506.501.200.803.751.000.83-2.250.98
Live8.00 ↓6.00 ↓1.22 ↑0.83 ↑3.500.98 ↓0.83-2.250.98

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.