Kết quả bóng đá trận Transfer Wise vs Tallinna FC Olympic, 22:05 ngày 26/07/2026

Cúp Estonia · 22:05 ngày 26/07/2026
Transfer Wise
3 Kết thúc HT 1-4 6
Tallinna FC Olympic
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 3 - 8

Diễn biến trận đấu

Transfer Wise Phút Tallinna FC Olympic
1 - 0 13'
19' 1 - 1
27' 1 - 2
41' 1 - 3
HT 1-4
66' 1 - 4
2 - 4 68'
84' 2 - 5
3 - 5 89'
90' 3 - 6
FT 3-6

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 11 11
Thắng 01 01
Hòa 00 00
Bại 10 10
Ghi bàn 36 36
Mất bàn 63 63
Điểm 03 03

Chủ = Transfer Wise · Khách = Tallinna FC Olympic

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Transfer Wise (1)Hiệp 1 / Cả trậnTallinna FC Olympic (1)
0 (0%)Thắng/Thắng1 (100%)
1 (100%)Bại/Bại0 (0%)

Thành tích gần đây — Transfer Wise

BBTBBHBBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 12/90 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 10/0/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
EST CUP22/07/25Harju JK Laagri26-0 (12-0)Transfer Wise17-0--B
EST CUP08/08/24Transfer Wise0-15 (0-8)Harju JK Laagri---B
EST CUP19/06/23Transfer Wise1-0 (0-0)Tallinna Wolves---T
EST CUP23/07/22Transfer Wise0-18 (0-8)Tartu JK Maag Tammeka---B
EST CUP23/07/21Transfer Wise2-9 (0-3)JK Tallinna Kalev---B
EST CUP30/06/21JK Kadakas Kernu3-3 (3-0)Transfer Wise---H
EST CUP26/08/20Transfer Wise0-11 (0-3)JK Tallinna Kalev---B
EST CUP20/06/19FC Lelle2-1 (0-0)Transfer Wise---B
EST CUP22/06/18Transfer Wise2-3 (0-0)Kohtla Nomme---B
EST CUP08/08/17Maardu United3-3 (2-2)Transfer Wise---H
EST CUP23/07/17Transfer Wise2-2 (1-0)Tartu Ulikool Fauna---H
EST CUP09/08/16Transfer Wise1-6 (0-2)Viimsi MRJK---B

Thành tích gần đây — Tallinna FC Olympic

BBBBTHTBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 11/62 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 10/0/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
EST CUP18/06/25Tallinna FC Olympic0-6 (0-2)Viljandi Tulevik0-6--B
EST CUP07/08/24Parnu JK Vaprus11-0 (4-0)Tallinna FC Olympic---B
EST CUP11/09/23Tallinna FC Olympic0-8 (0-4)Harju JK Laagri---B
EST CUP14/09/22Tallinna FC Olympic0-5 (0-1)Tabasalu Charma---B
EST CUP17/08/22Tallinna FC Olympic3-0 (1-0)JK Saare Latte---T
EST CUP30/06/22Tallinna FC Olympic4-4 (3-1)Maardu Aliens---H
EST CUP01/07/21Tallinna FC Olympic2-1 (0-0)Hiiumaa---T
EST CUP29/07/20Tallinna FC Olympic1-2 (1-0)JK Poseidon---B
EST CUP09/07/19Tallinna FC Olympic1-9 (0-0)Paide Linnameeskond---B
EST CUP17/06/18Tallinna FC Olympic0-16 (0-8)FC Flora Tallinn---B
EST CUP21/06/17Tartu JK Maag Tammeka B6-1 (0-0)Tallinna FC Olympic---B
EST CUP11/08/15Levadia Tallinn14-0 (7-0)Tallinna FC Olympic---B
EST CUP04/06/14HUJK Emmaste5-0 (0-0)Tallinna FC Olympic---B
EST CUP17/07/12Tallinna FC Olympic1-5 (0-0)Tartu Quattromed---B
EST D306/11/11Tallinna FC Olympic1-14 (1-8)Saue JK Laagri---B
EST D331/10/11Saue JK Laagri18-0 (0-0)Tallinna FC Olympic---B
EST D323/10/11Tallinna Dunamo5-0 (0-0)Tallinna FC Olympic---B
EST D313/10/11Tallinna FC Olympic0-1 (0-1)Rakvere FC Flora---B
EST D308/10/11MC Tallinn3-3 (0-0)Tallinna FC Olympic---H
EST D329/09/11Tallinna FC Olympic0-12 (0-0)Nomme JK Kalju II---B

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
3
8
Thẻ vàng
1
0
Sút bóng
7
16
Sút cầu môn
6
10
Tấn công
87
104
Tấn công nguy hiểm
62
73
Sút ngoài cầu môn
1
6
TL kiểm soát bóng
43%
57%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

59 41
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn
0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Transfer Wise (1 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 6.00 bàn/trận
Tallinna FC Olympic (1 trận)
Ghi 6.00 bàn/trậnMất 3.00 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 4 — Khách thắng
Cả trận (FT)3 - 6 — Khách thắng
Hiệp 22 - 2

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
Transfer WiseTallinna FC Olympic

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Transfer WiseTallinna FC Olympic

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

01
Thắng 2+
11
Thắng 1
32
Hòa
22
Thua 1
614
Thua 2+
Transfer WiseTallinna FC Olympic

Thông tin đội bóng

Transfer Wise Thông tin Tallinna FC Olympic
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
InterwettenSớm11.007.001.170.954.500.75---
Live18.00 ↑9.00 ↑1.08 ↓1.65 ↑9.500.43 ↓---
10BETSớm15.028.541.080.884.750.76---
Live31.46 ↑11.13 ↑1.01 ↓1.52 ↑9.500.42 ↓---
1xBetSớm5.064.451.520.783.500.980.61-1.501.13
Live6.37 ↑4.53 ↑1.42 ↓3.01 ↑9.500.22 ↓0.26 ↓-0.502.31 ↑
EasybetsSớm---0.843.750.860.93-1.500.77
Live---0.97 ↑8.750.74 ↓1.22 ↑-1.000.58 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.