Kết quả bóng đá trận Tacuary vs Deportivo Capiata, 03:00 ngày 21/07/2026

Hạng 2 Paraguay · 03:00 ngày 21/07/2026
Tacuary
0 Kết thúc HT 0-0 0
Deportivo Capiata
🟨 0 - 1   🟥 0 - 1   ⛳ 1 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Nhận định

Diễn biến trận đấu

Tacuary Phút Deportivo Capiata
HT 0-0
64' Guido Verdun
FT 0-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 00 23
Hòa 31 74
Bại 02 13
Ghi bàn 33 1613
Mất bàn 36 1412
Điểm 31 1313

Chủ = Tacuary · Khách = Deportivo Capiata

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Tacuary (16)Hiệp 1 / Cả trậnDeportivo Capiata (16)
0 (0%)Thắng/Thắng2 (13%)
2 (13%)Thắng/Hòa1 (6%)
1 (6%)Thắng/Bại1 (6%)
2 (13%)Hòa/Thắng3 (19%)
4 (25%)Hòa/Hòa6 (38%)
2 (13%)Hòa/Bại1 (6%)
3 (19%)Bại/Hòa0 (0%)
2 (13%)Bại/Bại2 (13%)

Bảng xếp hạng

Tacuary

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1629520241513
Sân nhà81431012713
Sân khách81521012810
6 gần62311311--

Deportivo Capiata

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng155732118227
Sân nhà85211711172
Sân khách705247514
6 gần622298--

Thành tích đối đầu (4 trận)

Tacuary 0 (0%)Hòa 3 (75%)Deportivo Capiata 1 (25%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 1 / Xỉu 2
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
PAR D220/07/25Deportivo Capiata0-0 (0-0)Tacuary10-3-0.52.25H
PAR D213/04/25Tacuary0-4 (0-3)Deportivo Capiata8-8--B
PAR D217/08/21Deportivo Capiata1-1 (0-0)Tacuary--0.752.25H
PAR D209/05/21Tacuary0-0 (0-0)Deportivo Capiata---H

Thành tích gần đây — Tacuary

HTTBHHHHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 6 (60%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/17 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 8/0/2
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
PAR D214/07/26Independiente Luque2-2 (1-2)Tacuary7-3-0.52.25H
PAR D204/07/26Paraguari AC0-1 (0-0)Tacuary7-202T
PAR D227/06/26Tacuary4-2 (1-1)Atletico Tembetary4-602.25T
PAR D206/06/26Benjamin Aceval3-2 (1-1)Tacuary8-2-12.5B
PAR D231/05/26Tacuary2-2 (2-1)Deportivo Carapegua2-6-0.252.25H
PAR D224/05/2612 de Junio VH2-2 (1-0)Tacuary8-6--H
PAR D219/05/26Tacuary2-2 (0-1)Encarnacion FC1-402.25H
PAR D216/05/26Deportivo Santani0-0 (0-0)Tacuary9-1-0.252H
PAR D209/05/26Tacuary1-2 (1-0)Club Fernando de la Mora0-5--B
PAR D202/05/263 de Noviembre2-2 (1-0)Tacuary4-8--H
PAR D225/04/26Tacuary0-2 (0-2)General Caballero LJM4-1--B
PAR D218/04/26Guairena2-0 (0-0)Tacuary3-3--B
PAR D212/04/26Tacuary0-1 (0-1)Resistencia SC3-4--B
PAR D206/04/26Sol de America1-1 (1-1)Tacuary4-7-0.252H
Par DInt05/10/25Tacuary2-1 (1-1)Rubio nu7-3--T
PAR Cup02/10/2512 de Octubre1-0 (0-0)Tacuary4-3--B
PAR D227/09/25Sol de America Pastoreo0-0 (0-0)Tacuary1-3--H
PAR D220/09/25Tacuary0-2 (0-2)Deportivo Santani4-3--B
PAR D213/09/25Sportivo San Lorenzo1-0 (0-0)Tacuary8-2-0.252.25B
PAR D209/09/25Resistencia SC3-2 (2-1)Tacuary1-3-0.252.25B

Thành tích gần đây — Deportivo Capiata

BHTHTBTHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/13 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 6/0/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
PAR D214/07/26Deportivo Capiata1-3 (0-1)Atletico Tembetary6-9+0.52.5B
PAR D207/07/26Benjamin Aceval1-1 (1-1)Deportivo Capiata4-2-0.252.25H
PAR D228/06/26Deportivo Capiata5-2 (2-1)Deportivo Carapegua5-1+0.752.25T
PAR D207/06/2612 de Junio VH1-1 (0-0)Deportivo Capiata5-3-0.52.25H
PAR D201/06/26Deportivo Capiata1-0 (0-0)Encarnacion FC6-1+0.52.25T
PAR D223/05/26Deportivo Santani1-0 (0-0)Deportivo Capiata7-4--B
PAR D219/05/26Deportivo Capiata2-1 (1-1)Club Fernando de la Mora6-5+0.252.25T
PAR D215/05/263 de Noviembre0-0 (0-0)Deportivo Capiata7-502H
PAR D210/05/26Deportivo Capiata2-1 (1-1)General Caballero LJM5-3--T
PAR D201/05/26Guairena3-1 (0-1)Deportivo Capiata1-9--B
PAR D225/04/26Deportivo Capiata1-1 (1-0)Resistencia SC6-4--H
PAR D218/04/26Sol de America1-1 (0-0)Deportivo Capiata4-4--H
PAR D214/04/26Deportivo Capiata3-1 (3-0)Paraguari AC3-7+0.752.25T
PAR D205/04/26Deportivo Capiata2-2 (2-2)Independiente Luque3-3--H
Par DInt05/10/25Deportivo Carapegua2-2 (0-1)Deportivo Capiata3-3--H
PAR D229/09/25Deportivo Capiata1-2 (1-1)Independiente Luque5-5+12.25B
PAR D223/09/25Sol de America1-1 (1-1)Deportivo Capiata6-5+0.252.25H
PAR D214/09/25Deportivo Capiata2-1 (1-1)Club Fernando de la Mora5-1--T
PAR D206/09/25Encarnacion FC1-2 (0-2)Deportivo Capiata3-502T
PAR D231/08/25Deportivo Capiata1-0 (0-0)12 de Junio VH2-6--T

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
1
3
Thẻ vàng
0
1
Sút bóng
14
7
Sút cầu môn
9
4
Tấn công
115
100
Tấn công nguy hiểm
86
79
Sút ngoài cầu môn
5
3
Đá phạt trực tiếp
16
19
TL kiểm soát bóng
61%
39%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%
43%
Phạm lỗi
14
15
Việt vị
4
0
Quả ném biên
16
35
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

46 54
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H3 B1
T1 H3 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1
T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.3 Bàn
1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
2 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Tacuary (16 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Deportivo Capiata (16 trận)
Ghi 1.44 bàn/trậnMất 1.31 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)0 - 0 — Hòa
Hiệp 20 - 0

Thống kê Tỷ lệ kèo

Tacuary (8 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (75%)Hòa 2 (25%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (63%)Hòa 1 (13%)Xỉu 2 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWVWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOOO

Deportivo Capiata (8 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (75%)Hòa 1 (13%)Bại 1 (13%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUUO

Thời gian ghi bàn

11
0 Bàn
24
1 Bàn
41
2 Bàn
01
3 Bàn
11
4+ Bàn
77
B.thắng H1
77
B.thắng H2
TacuaryDeportivo Capiata

Chi tiết về HT/FT

02
T/T
20
T/H
00
T/B
22
H/T
23
H/H
10
H/B
00
B/T
10
B/H
01
B/B
TacuaryDeportivo Capiata

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

12
Thắng 2+
26
Thắng 1
88
Hòa
62
Thua 1
32
Thua 2+
TacuaryDeportivo Capiata

Thông tin đội bóng

Tacuary Thông tin Deportivo Capiata
1923-12-10 Thành lập
Roberto Bettega Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Asuncion Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm2.803.202.230.962.500.760.78-0.250.98
Live13.00 ↑1.05 ↓17.00 ↑4.00 ↑0.500.06 ↓0.23 ↓0.002.30 ↑
VcbetSớm2.602.882.150.612.250.730.760.000.58
Live6.00 ↑1.06 ↓11.00 ↑1.96 ↑0.500.16 ↓0.20 ↓0.001.73 ↑
Mansion88Sớm2.833.252.190.842.250.900.77-0.250.97
Live9.10 ↑1.03 ↓26.00 ↑4.76 ↑0.500.03 ↓4.76 ↑0.250.05 ↓
InterwettenSớm2.853.302.300.902.500.75---
Live6.00 ↑1.17 ↓15.00 ↑3.40 ↑0.500.12 ↓---
10BETSớm2.803.252.210.922.500.73---
Live5.85 ↑1.15 ↓13.69 ↑3.03 ↑0.500.17 ↓---
12betSớm2.833.252.190.842.250.900.77-0.250.97
Live8.10 ↑1.05 ↓23.00 ↑4.76 ↑0.500.03 ↓0.27 ↓0.002.32 ↑
CrownSớm2.753.252.220.752.250.950.75-0.250.95
Live12.50 ↑1.01 ↓19.00 ↑4.76 ↑0.500.01 ↓5.26 ↑0.250.01 ↓
SbobetSớm2.622.952.320.832.250.971.020.000.78
Live6.20 ↑1.17 ↓9.20 ↑4.54 ↑0.500.08 ↓0.46 ↓0.001.61 ↑
WewbetSớm2.803.132.270.982.500.760.77-0.250.97
Live7.50 ↑1.05 ↓17.30 ↑4.75 ↑0.500.01 ↓0.26 ↓0.002.27 ↑
LadbrokesSớm2.803.202.251.002.500.70---
Live15.00 ↑1.01 ↓23.00 ↑0.02 ↓2.500.02 ↓---
18BetSớm2.753.102.200.882.500.650.66-0.250.88
Live6.50 ↑1.15 ↓13.50 ↑3.41 ↑0.500.15 ↓0.27 ↓0.002.19 ↑
PinnacleSớm2.662.972.430.792.250.930.950.000.77
Live6.65 ↑1.10 ↓15.65 ↑2.41 ↑0.500.26 ↓2.41 ↑0.250.26 ↓
BwinSớm2.803.202.201.002.500.70---
Live17.00 ↑1.02 ↓29.00 ↑1.20 ↑0.500.55 ↓---
1xBetSớm2.893.302.270.952.500.760.76-0.250.96
Live19.40 ↑1.03 ↓22.00 ↑5.39 ↑0.500.10 ↓0.32 ↓0.002.38 ↑
Bet 365Sớm2.803.202.201.002.500.800.80-0.251.00
Live17.00 ↑1.02 ↓17.00 ↑6.80 ↑0.500.09 ↓0.33 ↓0.002.30 ↑
William HillSớm2.883.002.301.052.500.67---
Live29.00 ↑1.01 ↓61.00 ↑22.00 ↑0.500.01 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Tacuary-1/4001
Deportivo Capiata+1/4Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongTop (tích luỹ liên tục).