Kết quả bóng đá trận Sao Bento SP (Youth) vs Jabaquara SP U20, 20:00 ngày 24/07/2026

Campeonato Paulista Trẻ (Brazil) · 20:00 ngày 24/07/2026
Sao Bento SP (Youth)
3 Kết thúc HT 1-0 0
Jabaquara SP U20
🟨 1 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 7 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C

Diễn biến trận đấu

Sao Bento SP (Youth) Phút Jabaquara SP U20
36'
1 - 0 38'
HT 1-0
2 - 0 79'
82'
3 - 0 85'
FT 3-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 107
Thắng 10 22
Hòa 11 21
Bại 12 64
Ghi bàn 60 133
Mất bàn 54 207
Điểm 41 87

Chủ = Sao Bento SP (Youth) · Khách = Jabaquara SP U20

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Sao Bento SP (Youth) (10)Hiệp 1 / Cả trậnJabaquara SP U20 (7)
2 (20%)Thắng/Thắng1 (14%)
1 (10%)Thắng/Hòa0 (0%)
0 (0%)Hòa/Thắng1 (14%)
1 (10%)Hòa/Hòa1 (14%)
3 (30%)Hòa/Bại1 (14%)
3 (30%)Bại/Bại3 (43%)

Thành tích đối đầu (1 trận)

Sao Bento SP (Youth) 1 (100%)Hòa 0 (0%)Jabaquara SP U20 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BRA CPY26/04/25Jabaquara SP U201-2 (1-0)Sao Bento SP (Youth)8-5--T

Thành tích gần đây — Sao Bento SP (Youth)

HBTHBBBBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/20 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/1/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BRA CPY19/07/26Sao Bento SP (Youth)2-2 (1-0)Mirassol FC Youth6-4--H
BRA CPY11/07/26Juventus-AC (Youth)3-1 (1-0)Sao Bento SP (Youth)7-1--B
BRA CPY04/07/26Sao Bento SP (Youth)2-0 (1-0)America SP (Youth)2-3--T
BRA CPY28/06/26Sertaozinho -SP (Youth)0-0 (0-0)Sao Bento SP (Youth)3-6--H
BRA CPY13/06/26Ponte Preta (Youth)3-2 (3-1)Sao Bento SP (Youth)3-6--B
BRA CPY06/06/26Sao Bento SP (Youth)0-1 (0-0)Uniao Suzano Youth7-3--B
CSP YC09/01/26Sao Bento SP (Youth)1-6 (0-2)Cascavel Youth5-3--B
CSP YC06/01/26Juventus-AC (Youth)2-0 (0-0)Sao Bento SP (Youth)10-5--B
CSP YC04/01/26Retro FC Brasil U203-2 (2-2)Sao Bento SP (Youth)4-2--B
BRA CPY13/08/25Sao Bento SP (Youth)4-0 (3-0)Rio Claro (Youth)4-3--T
BRA CPY07/08/25Referencia SP Youth5-1 (3-0)Sao Bento SP (Youth)8-8--B
BRA CPY26/07/25Sao Bento SP (Youth)2-2 (1-1)Santo Andre (Youth)2-3--H
BRA CPY20/07/25Portuguesa (Youth)4-0 (4-0)Sao Bento SP (Youth)6-6--B
BRA CPY12/07/25Agua Santa SP Youth0-1 (0-1)Sao Bento SP (Youth)6-2--T
BRA CPY05/07/25Sao Bento SP (Youth)0-3 (0-2)RB Bragantino Youth6-6--B
BRA CPY28/06/25Sao Bento SP (Youth)1-0 (0-0)Sertaozinho -SP (Youth)3-6--T
BRA CPY22/06/25Corinthians Paulista (Youth)2-1 (0-1)Sao Bento SP (Youth)5-3--B
BRA CPY12/06/25Botafogo-SP (Youth)1-1 (0-1)Sao Bento SP (Youth)8-0--H
BRA CPY07/06/25Sao Bento SP (Youth)0-1 (0-1)Uniao Sao Joao (Youth)5-7--B
BRA CPY25/05/25Sao Bento SP (Youth)0-4 (0-2)Palmeiras (Youth)0-8--B

Thành tích gần đây — Jabaquara SP U20

HBTTBBBHBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 8/19 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BRA CPY18/07/26Jabaquara SP U200-0 (0-0)Portuguesa Santista SP Youth3-4--H
BRA CPY10/07/26America SP (Youth)1-0 (1-0)Jabaquara SP U203-10--B
BRA CPY04/07/26Jabaquara SP U201-0 (0-0)Itapirense Youth3-4--T
BRA CPY27/06/26Mirassol FC Youth0-1 (0-1)Jabaquara SP U204-1--T
BRA CPY13/06/26Santos (Youth)1-0 (0-0)Jabaquara SP U2012-2--B
BRA CPY06/06/26Jabaquara SP U201-2 (0-1)Portuguesa (Youth)---B
BRA CPY13/08/25Corinthians Paulista (Youth)3-2 (3-0)Jabaquara SP U202-6--B
BRA CPY07/08/25Jabaquara SP U201-1 (1-1)RB Bragantino Youth---H
BRA CPY26/07/25Palmeiras (Youth)11-0 (6-0)Jabaquara SP U2010-3--B
BRA CPY21/07/25Jabaquara SP U202-0 (1-0)Rio Claro (Youth)9-2--T
BRA CPY12/07/25Uniao Suzano Youth1-0 (0-0)Jabaquara SP U207-1--B
BRA CPY05/07/25Aracatuba SP Youth1-2 (1-2)Jabaquara SP U2010-2--T
BRA CPY28/06/25Jabaquara SP U200-1 (0-1)Uniao Sao Joao (Youth)4-4--B
BRA CPY22/06/25Ituano (Youth)1-1 (0-0)Jabaquara SP U2015-2--H
BRA CPY07/06/25Jabaquara SP U200-3 (0-1)Referencia SP Youth3-6--B
BRA CPY31/05/25Sertaozinho -SP (Youth)0-1 (0-1)Jabaquara SP U2010-2--T
BRA CPY25/05/25Jabaquara SP U203-1 (0-0)Botafogo-SP (Youth)0-12--T
BRA CPY17/05/25Santo Andre (Youth)4-3 (2-0)Jabaquara SP U206-4--B
BRA CPY10/05/25Jabaquara SP U200-0 (0-0)Agua Santa SP Youth5-7--H
BRA CPY03/05/25Portuguesa (Youth)1-0 (0-0)Jabaquara SP U205-4--B

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
7
5
Phạt góc (HT)
0
4
Thẻ vàng
1
1
Sút bóng
7
12
Sút cầu môn
4
2
Tấn công
110
117
Tấn công nguy hiểm
58
61
Sút ngoài cầu môn
3
10
TL kiểm soát bóng
48%
52%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%
51%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0
T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn
1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Sao Bento SP (Youth) (10 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Jabaquara SP U20 (7 trận)
Ghi 0.43 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)3 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 22 - 0

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
Sao Bento SP (Youth)Jabaquara SP U20

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Sao Bento SP (Youth)Jabaquara SP U20

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

22
Thắng 2+
24
Thắng 1
44
Hòa
58
Thua 1
72
Thua 2+
Sao Bento SP (Youth)Jabaquara SP U20

Thông tin đội bóng

Sao Bento SP (Youth) Thông tin Jabaquara SP U20
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm3.003.602.000.872.250.970.97-0.250.87
Live1.02 ↓26.00 ↑41.00 ↑4.70 ↑3.500.01 ↓1.17 ↑0.000.75 ↓
VcbetSớm2.002.882.900.662.250.670.72-0.250.62
Live1.01 ↓6.50 ↑20.00 ↑1.54 ↑3.500.21 ↓0.81 ↑0.000.54 ↓
Mansion88Sớm2.413.152.590.912.250.850.810.000.95
Live1.01 ↓6.50 ↑150.00 ↑4.16 ↑3.500.10 ↓1.02 ↑0.000.74 ↓
InterwettenSớm2.253.452.850.602.501.10---
Live1.25 ↓3.95 ↑33.00 ↑2.80 ↑3.500.20 ↓---
10BETSớm2.613.112.470.932.250.72---
Live1.01 ↓9.56 ↑88.42 ↑2.64 ↑3.500.21 ↓---
12betSớm2.413.152.590.912.250.850.810.000.95
Live1.01 ↓6.50 ↑150.00 ↑4.00 ↑3.500.11 ↓1.02 ↑0.000.74 ↓
SbobetSớm3.802.981.810.812.000.990.93-0.500.87
Live1.22 ↓3.74 ↑14.50 ↑3.84 ↑3.500.12 ↓1.06 ↑0.000.74 ↓
WewbetSớm2.223.392.690.812.750.890.930.250.77
Live1.18 ↓3.40 ↑13.20 ↑3.22 ↑3.500.07 ↓1.02 ↑0.000.72 ↓
LadbrokesSớm2.103.302.900.952.500.75---
Live1.01 ↓23.00 ↑61.00 ↑2.20 ↑2.500.28 ↓---
18BetSớm2.153.402.750.782.750.780.830.250.73
Live1.37 ↓3.35 ↓13.50 ↑0.84 ↑1.500.80 ↑0.53 ↓-0.251.26 ↑
PinnacleSớm2.022.943.460.742.000.990.750.250.98
Live1.26 ↓3.98 ↑14.59 ↑2.42 ↑3.500.26 ↓1.17 ↑0.000.61 ↓
BwinSớm2.103.302.900.952.500.73---
Live1.01 ↓31.00 ↑101.00 ↑9.00 ↑3.500.03 ↓---
1xBetSớm2.253.402.840.802.750.880.650.001.06
Live1.01 ↓17.70 ↑29.00 ↑5.34 ↑3.500.09 ↓1.18 ↑0.000.64 ↓
Bet 365Sớm2.053.403.001.032.250.780.830.250.98
Live1.01 ↓26.00 ↑41.00 ↑6.80 ↑3.500.09 ↓1.20 ↑0.000.65 ↓
William HillSớm2.053.403.001.252.500.55---
Live1.01 ↓151.00 ↑151.00 ↑18.00 ↑3.500.02 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.