Kết quả bóng đá trận Ruch Chorzow vs Miedz Legnica, 19:30 ngày 02/08/2026

Liga 1 (Ba Lan) · 19:30 ngày 02/08/2026
Ruch Chorzow
Sắp đá --:--:--
Miedz Legnica
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 02 34
Hòa 01 23
Bại 30 53
Ghi bàn 16 1214
Mất bàn 64 1316
Điểm 07 1115

Chủ = Ruch Chorzow · Khách = Miedz Legnica

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Ruch Chorzow (8)Hiệp 1 / Cả trậnMiedz Legnica (15)
2 (25%)Thắng/Thắng2 (13%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (7%)
1 (13%)Thắng/Bại2 (13%)
0 (0%)Hòa/Thắng4 (27%)
2 (25%)Hòa/Hòa2 (13%)
2 (25%)Hòa/Bại1 (7%)
0 (0%)Bại/Hòa1 (7%)
1 (13%)Bại/Bại2 (13%)

Bảng xếp hạng

Ruch Chorzow

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng100102016
Sân nhà000000011
Sân khách100102018

Miedz Legnica

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng101011110
Sân nhà10101114
Sân khách000000010
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Ruch Chorzow (16 trận)
Ghi 1.31 bàn/trậnMất 1.31 bàn/trận
Miedz Legnica (15 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Ruch Chorzow Thông tin Miedz Legnica
1920 Thành lập
Stadion Ruchu Sân nhà
13000 Sức chứa 0
David Szulczek HLV Wojciech Lobodzinski
Chorzów Khu vực Miedz
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm2.203.402.880.962.750.850.970.250.84
Live2.05 ↓3.403.10 ↑0.95 ↓2.750.86 ↑0.85 ↓0.250.96 ↑
10BETSớm2.103.452.850.902.750.74---
Live2.08 ↓3.30 ↓3.00 ↑0.902.750.75 ↑---
WewbetSớm2.263.512.950.972.750.830.950.250.87
Live2.06 ↓3.56 ↑3.24 ↑0.95 ↓2.750.85 ↑0.82 ↓0.251.00 ↑
18BetSớm2.353.502.650.922.750.810.730.001.01
Live2.05 ↓3.503.15 ↑0.922.750.810.81 ↑0.250.92 ↓
PinnacleSớm2.453.562.580.942.750.820.830.000.93
Live2.09 ↓3.69 ↑3.14 ↑0.942.750.85 ↑0.84 ↑0.250.96 ↑
1xBetSớm2.243.502.920.902.750.800.920.250.78
Live2.05 ↓3.45 ↓3.11 ↑0.902.750.800.79 ↓0.250.89 ↑
William HillSớm2.203.302.800.752.501.00---
Live2.05 ↓3.40 ↑3.00 ↑0.70 ↓2.501.00---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Ruch Chorzow+1/4Chưa có trận cùng mức
Miedz Legnica-1/4100

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongTop (tích luỹ liên tục).