Kết quả bóng đá trận Rockdale City Suns vs Sutherland Sharks, 12:00 ngày 26/07/2026

NSW Ngoại hạng · 12:00 ngày 26/07/2026
Rockdale City Suns
1 Kết thúc HT 1-1 3
Sutherland Sharks
🟨 0 - 1   🟥 0 - 1   ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 16°C

Diễn biến trận đấu

Rockdale City Suns Phút Sutherland Sharks
James Temelkovski 1 - 0 34'
41'
44' 1 - 1 Nicholas Olsen
HT 1-1
51' 1 - 2 Nicholas Olsen
53'
81' Brendan Gann
90+5' 1 - 3 Nicholas Olsen
FT 1-3

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 11 47
Hòa 01 21
Bại 21 42
Ghi bàn 75 1719
Mất bàn 54 1010
Điểm 34 1422

Chủ = Rockdale City Suns · Khách = Sutherland Sharks

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Rockdale City Suns (28)Hiệp 1 / Cả trậnSutherland Sharks (28)
9 (32%)Thắng/Thắng9 (32%)
2 (7%)Thắng/Hòa1 (4%)
0 (0%)Thắng/Bại2 (7%)
5 (18%)Hòa/Thắng4 (14%)
0 (0%)Hòa/Hòa2 (7%)
7 (25%)Hòa/Bại6 (21%)
0 (0%)Bại/Thắng1 (4%)
1 (4%)Bại/Hòa0 (0%)
4 (14%)Bại/Bại3 (11%)

Bảng xếp hạng

Rockdale City Suns

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng25123104336395
Sân nhà1251618201612
Sân khách137242516232
6 gần6312134--

Sutherland Sharks

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng25123104032394
Sân nhà1151518161611
Sân khách147252216234
6 gần6312128--

Thành tích đối đầu (20 trận)

Rockdale City Suns 12 (60%)Hòa 4 (20%)Sutherland Sharks 4 (20%)
Châu Á: Ăn 17 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 2 / Xỉu 9
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUS NSW11/04/26Sutherland Sharks3-1 (2-0)Rockdale City Suns4-13+0.253.25B
AUS NSW29/06/25Rockdale City Suns1-2 (1-1)Sutherland Sharks8-2+2.253.75B
AUS CUP22/04/25Rockdale City Suns6-0 (4-0)Sutherland Sharks3-5+1.53.25T
AUS NSW16/03/25Sutherland Sharks2-3 (1-1)Rockdale City Suns7-11+1.253T
AUS NSW11/08/24Rockdale City Suns1-1 (1-1)Sutherland Sharks11-3+1.754H
AUS NSW04/05/24Sutherland Sharks0-3 (0-1)Rockdale City Suns1-4+1.253T
AUS NSW17/06/23Sutherland Sharks0-1 (0-0)Rockdale City Suns4-5+0.53T
AUS NSW05/03/23Rockdale City Suns2-0 (0-0)Sutherland Sharks2-4+13.25T
AUS NSW10/07/22Rockdale City Suns3-2 (2-1)Sutherland Sharks6-3+13.25T
AUS NSW23/04/22Sutherland Sharks0-3 (0-2)Rockdale City Suns6-1+0.53T
AUS NSW17/04/21Sutherland Sharks0-4 (0-2)Rockdale City Suns7-3+0.253T
INT CF20/02/21Rockdale City Suns2-2 (1-1)Sutherland Sharks8-3+0.753.25H
AUS NSW07/03/20Sutherland Sharks1-1 (0-0)Rockdale City Suns8-7-0.53.25H
AUS NSW11/08/19Rockdale City Suns2-5 (0-2)Sutherland Sharks3-8-0.253B
AUS NSW18/05/19Sutherland Sharks1-1 (1-1)Rockdale City Suns2-5+12.75H
AUS NSW26/05/18Sutherland Sharks0-1 (0-1)Rockdale City Suns4-6-0.53.25T
AUS NSW11/03/18Rockdale City Suns1-0 (0-0)Sutherland Sharks8-4+1.253.5T
INT CF18/02/18Rockdale City Suns2-3 (1-2)Sutherland Sharks7-2+1.253.75B
AUS NSW02/07/17Rockdale City Suns5-2 (0-1)Sutherland Sharks6-3+1.53.5T
AUS NSW15/04/17Sutherland Sharks0-2 (0-2)Rockdale City Suns6-6+1.253.5T

Thành tích gần đây — Rockdale City Suns

TBHTTBTHBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/12 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 3/0/7
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUS NSW18/07/26St George Saints1-6 (1-3)Rockdale City Suns4-1+0.752.75T
AUS NSW12/07/26Sydney United1-0 (0-0)Rockdale City Suns3-5-0.252.75B
AUS NSW05/07/26Rockdale City Suns1-1 (1-0)Spirit FC8-1+0.52.75H
AUS NSW28/06/26A.P.I.A. Leichhardt Tigers0-2 (0-1)Rockdale City Suns1-8-0.753.25T
AUS NSW20/06/26Sydney Olympic0-4 (0-3)Rockdale City Suns0-6+12.75T
AUS NSW14/06/26Rockdale City Suns0-1 (0-0)SD Raiders FC8-1+13B
AUS NSW07/06/26Blacktown City Demons1-2 (0-1)Rockdale City Suns6-6+0.53.25T
AUS NSW30/05/26Marconi Stallions1-1 (0-1)Rockdale City Suns4-2-0.753H
AUS CUP27/05/26A.P.I.A. Leichhardt Tigers1-0 (0-0)Rockdale City Suns6-6-0.53.25B
AUS NSW24/05/26Rockdale City Suns0-5 (0-2)Western Sydney Wanderers AM4-3+0.753.25B
AUS NSW16/05/26University NSW2-0 (0-0)Rockdale City Suns5-7+0.53.25B
AUS CUP13/05/26Hake Ya Dong in Sydney City0-5 (0-2)Rockdale City Suns4-5+1.53.5T
AUS NSW10/05/26Rockdale City Suns3-0 (3-0)Sydney FC (Youth)4-1+0.753.25T
AUS NSW03/05/26Wollongong Wolves2-2 (2-0)Rockdale City Suns3-5+0.252.75H
AUS CUP29/04/26Rockdale City Suns6-0 (3-0)Fairfield Pats15-1--T
AUS NSW26/04/26Rockdale City Suns1-0 (0-0)St George City FA9-0+0.752.75T
AUS NSW19/04/26Manly United4-1 (1-0)Rockdale City Suns1-7+0.53B
AUS NSW11/04/26Sutherland Sharks3-1 (2-0)Rockdale City Suns4-13+0.253.25B
AUS NSW05/04/26Rockdale City Suns3-0 (3-0)St George Saints3-1+0.53.25T
AUS NSW28/03/26Rockdale City Suns1-2 (0-0)Sydney United2-4+0.253B

Thành tích gần đây — Sutherland Sharks

HBTTTBTTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/11 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 6/1/3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUS NSW18/07/26Sutherland Sharks1-1 (1-0)Sydney Olympic7-12+0.52.75H
AUS NSW11/07/26Manly United2-1 (0-0)Sutherland Sharks5-202.5B
AUS NSW04/07/26Sutherland Sharks3-2 (1-0)A.P.I.A. Leichhardt Tigers4-11-0.752.75T
AUS NSW27/06/26University NSW1-3 (1-1)Sutherland Sharks12-502.75T
AUS NSW20/06/26Western Sydney Wanderers AM0-3 (0-1)Sutherland Sharks6-3-0.253T
AUS NSW13/06/26Sutherland Sharks1-2 (0-1)Blacktown City Demons2-902.75B
AUS NSW06/06/26St George Saints1-2 (0-1)Sutherland Sharks14-502.75T
AUS NSW31/05/26Sydney United0-1 (0-1)Sutherland Sharks16-4-0.752.75T
AUS NSW23/05/26Sutherland Sharks1-0 (0-0)Spirit FC5-802.75T
AUS NSW16/05/26SD Raiders FC2-2 (1-1)Sutherland Sharks6-302.75H
AUS NSW09/05/26St George City FA1-0 (0-0)Sutherland Sharks2-302.75B
AUS NSW02/05/26Sutherland Sharks2-4 (2-1)Marconi Stallions6-6-0.52.5B
AUS CUP28/04/26Sutherland Sharks1-2 (0-1)Manly United8-3+0.752.5B
AUS NSW24/04/26Sydney FC (Youth)0-0 (0-0)Sutherland Sharks9-6+0.252.75H
AUS NSW19/04/26Wollongong Wolves2-1 (1-1)Sutherland Sharks8-702.5B
AUS NSW11/04/26Sutherland Sharks3-1 (2-0)Rockdale City Suns4-13-0.253.25T
AUS CUP08/04/26Sutherland Sharks6-0 (4-0)Gladesville Ryde Magic14-2+2.54T
AUS NSW04/04/26Sydney Olympic1-2 (1-1)Sutherland Sharks1-5+0.253T
AUS NSW28/03/26Sutherland Sharks3-0 (1-0)Manly United8-5+0.252.75T
AUS NSW21/03/26A.P.I.A. Leichhardt Tigers2-1 (0-1)Sutherland Sharks9-3-1.253.25B

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
6
4
Phạt góc (HT)
3
2
Thẻ vàng
0
1
Sút bóng
11
11
Sút cầu môn
6
8
Tấn công
99
90
Tấn công nguy hiểm
64
41
Sút ngoài cầu môn
5
3
TL kiểm soát bóng
54%
46%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%
53%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

48 52
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T12 H4 B4
T4 H4 B12
Chủ khách tương đồng
T5 H2 B3
T3 H2 B5
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn
1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn
1.7 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Rockdale City Suns (28 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
Sutherland Sharks (28 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 1 — Hòa
Cả trận (FT)1 - 3 — Khách thắng
Hiệp 20 - 2

Thống kê Tỷ lệ kèo

Rockdale City Suns (24 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (50%)Hòa 1 (4%)Bại 11 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (38%)Hòa 1 (4%)Xỉu 14 (58%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUOU

Sutherland Sharks (24 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (50%)Hòa 1 (4%)Bại 11 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (54%)Hòa 2 (8%)Xỉu 9 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOVO

Thời gian ghi bàn

54
0 Bàn
79
1 Bàn
65
2 Bàn
36
3 Bàn
30
4+ Bàn
2018
B.thắng H1
2219
B.thắng H2
Rockdale City SunsSutherland Sharks

Chi tiết về HT/FT

77
T/T
21
T/H
02
T/B
53
H/T
02
H/H
56
H/B
01
B/T
10
B/H
42
B/B
Rockdale City SunsSutherland Sharks

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

75
Thắng 2+
25
Thắng 1
33
Hòa
46
Thua 1
41
Thua 2+
Rockdale City SunsSutherland Sharks

Thông tin đội bóng

Rockdale City Suns Thông tin Sutherland Sharks
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm1.563.703.750.763.000.860.840.750.86
Live1.563.703.751.10 ↑3.500.50 ↓1.00 ↑0.250.68 ↓
EasybetsSớm1.623.904.100.813.000.930.850.750.91
Live34.00 ↑5.50 ↑1.14 ↓3.30 ↑3.500.12 ↓2.30 ↑0.250.24 ↓
VcbetSớm1.673.904.200.853.000.950.850.750.87
Live101.00 ↑7.50 ↑1.06 ↓2.15 ↑3.500.33 ↓1.82 ↑0.250.39 ↓
Mansion88Sớm1.663.754.000.873.000.910.800.751.00
Live14.00 ↑3.40 ↓1.36 ↓5.00 ↑3.500.06 ↓3.84 ↑0.250.14 ↓
InterwettenSớm1.953.853.251.103.500.60---
Live33.00 ↑4.10 ↑1.22 ↓2.05 ↑3.500.30 ↓---
10BETSớm1.893.753.150.893.250.75---
Live36.97 ↑4.20 ↑1.19 ↓2.03 ↑3.500.30 ↓---
12betSớm1.663.754.000.873.000.910.800.751.00
Live196.00 ↑6.30 ↑1.07 ↓5.26 ↑3.500.05 ↓0.01 ↓0.007.69 ↑
CrownSớm1.664.104.300.853.000.950.860.750.96
Live31.00 ↑16.00 ↑1.01 ↓6.25 ↑3.500.02 ↓7.14 ↑0.250.02 ↓
SbobetSớm1.623.693.960.853.000.950.870.750.95
Live21.00 ↑4.43 ↑1.18 ↓4.34 ↑3.500.11 ↓0.24 ↓0.002.77 ↑
WewbetSớm1.723.933.850.803.001.000.930.750.89
Live64.00 ↑8.90 ↑1.05 ↓5.00 ↑3.500.08 ↓0.49 ↓0.001.58 ↑
LadbrokesSớm1.673.753.900.502.501.40---
Live56.00 ↑12.00 ↑1.01 ↓0.25 ↓2.502.30 ↑---
18BetSớm1.674.004.100.723.000.980.790.750.90
Live299.00 ↑11.00 ↑1.01 ↓6.86 ↑3.500.06 ↓8.76 ↑0.500.03 ↓
PinnacleSớm1.554.084.530.843.000.890.931.000.81
Live29.53 ↑5.08 ↑1.17 ↓2.77 ↑3.500.25 ↓2.62 ↑0.250.26 ↓
HK Jockey ClubSớm1.673.853.650.722.751.000.990.750.78
Live70.00 ↑5.20 ↑1.08 ↓4.15 ↑3.750.11 ↓1.72 ↑-0.750.41 ↓
BwinSớm1.703.904.001.253.500.57---
Live101.00 ↑14.00 ↑1.02 ↓0.85 ↓3.500.78 ↑---
1xBetSớm1.674.053.911.253.500.581.651.500.42
Live106.00 ↑13.00 ↑1.04 ↓3.30 ↑3.500.22 ↓2.40 ↑0.250.32 ↓
Bet 365Sớm1.674.003.800.853.000.950.900.750.90
Live126.00 ↑13.00 ↑1.04 ↓2.90 ↑3.500.24 ↓2.10 ↑0.250.35 ↓
William HillSớm1.803.503.601.303.500.53---
Live151.00 ↑151.00 ↑1.01 ↓16.00 ↑3.500.02 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +3/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Rockdale City Suns+3/4100
Sutherland Sharks-3/4Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongTop (tích luỹ liên tục).