Kết quả bóng đá trận Peninsula Power vs Brisbane Roar (Youth), 13:00 ngày 27/06/2026

QLD Ngoại hạng · 13:00 ngày 27/06/2026
Peninsula Power
3 Kết thúc HT 1-1 1
Brisbane Roar (Youth)
🟨 2 - 3   🟥 0 - 0   ⛳ 10 - 1
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C

Diễn biến trận đấu

Peninsula Power Phút Brisbane Roar (Youth)
20'
32'
41'
1 - 0 45'
45+1' 1 - 1
HT 1-1
2 - 1 53'
71'
90+2'
3 - 1 90+5'
FT 3-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 01 72
Hòa 21 21
Bại 11 17
Ghi bàn 36 2817
Mất bàn 45 1222
Điểm 24 237

Chủ = Peninsula Power · Khách = Brisbane Roar (Youth)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Peninsula Power (28)Hiệp 1 / Cả trậnBrisbane Roar (Youth) (31)
12 (43%)Thắng/Thắng10 (32%)
1 (4%)Thắng/Hòa2 (6%)
0 (0%)Thắng/Bại2 (6%)
8 (29%)Hòa/Thắng0 (0%)
2 (7%)Hòa/Hòa1 (3%)
0 (0%)Hòa/Bại9 (29%)
2 (7%)Bại/Hòa0 (0%)
3 (11%)Bại/Bại7 (23%)

Bảng xếp hạng

Peninsula Power

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1913424522432
Sân nhà107212113233
Sân khách9621249202
6 gần6600237--

Brisbane Roar (Youth)

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng19411427461312
Sân nhà93061421910
Sân khách101181325411
6 gần61051014--

Thành tích đối đầu (16 trận)

Peninsula Power 12 (75%)Hòa 2 (13%)Brisbane Roar (Youth) 2 (13%)
Châu Á: Ăn 15 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 7
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUS QSL12/04/26Brisbane Roar (Youth)2-1 (2-1)Peninsula Power5-13+1.253.25B
AUS QSL31/05/25Brisbane Roar (Youth)1-4 (1-3)Peninsula Power4-7+0.753T
AUS QSL22/02/25Peninsula Power4-0 (2-0)Brisbane Roar (Youth)2-1+1.53.5T
AUS QSL14/07/24Peninsula Power4-0 (2-0)Brisbane Roar (Youth)6-2+1.53.75T
AUS QSL14/04/24Brisbane Roar (Youth)1-1 (1-1)Peninsula Power3-7+0.753.25H
AUS QSL18/06/23Brisbane Roar (Youth)1-2 (1-1)Peninsula Power6-8+0.253T
AUS QSL14/03/23Peninsula Power2-2 (0-1)Brisbane Roar (Youth)4-7+13.5H
AUS QSL08/07/22Brisbane Roar (Youth)1-2 (0-1)Peninsula Power6-3+1.54T
AUS QSL10/04/22Peninsula Power3-1 (1-1)Brisbane Roar (Youth)7-0+0.753.5T
AUS QSL25/09/21Peninsula Power2-1 (1-1)Brisbane Roar (Youth)4-9+0.253.5T
AUS QSL11/06/21Brisbane Roar (Youth)1-2 (0-1)Peninsula Power6-10+1.253.75T
INT CF08/02/21Brisbane Roar (Youth)2-1 (0-0)Peninsula Power---B
AUS QSL25/10/20Brisbane Roar (Youth)2-3 (0-1)Peninsula Power5-0+1.253.5T
AUS QSL02/08/20Peninsula Power1-0 (1-0)Brisbane Roar (Youth)8-5+0.54T
AUS QSL15/06/19Peninsula Power3-2 (2-0)Brisbane Roar (Youth)5-4+1.54.25T
AUS QSL02/03/19Brisbane Roar (Youth)0-3 (0-2)Peninsula Power1-8+1.253.75T

Thành tích gần đây — Peninsula Power

TTTTTTTTTT
Thắng 10 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 36/10 (10 trận) Châu Á: 10/0/0 T/X: 8/0/2
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUS QSL21/06/26Brisbane Olympic United FC1-3 (0-1)Peninsula Power7-8+13.25T
AUS CUP12/06/26North Star3-7 (1-2)Peninsula Power-+2.54T
AUS QSL06/06/26Rochedale Rovers0-2 (0-1)Peninsula Power5-7+13.25T
AUS QSL30/05/26Gold Coast United0-4 (0-1)Peninsula Power3-9+13.25T
AUS QSL23/05/26Peninsula Power3-2 (1-1)Magic United TFA4-1+2.253.75T
AUS CUP20/05/26Peninsula Power4-1 (2-1)Moggill FC4-4+34.75T
AUS QSL15/05/26Peninsula Power2-0 (1-0)Gold Coast Knights3-9+0.253T
AUS QSL08/05/26Brisbane City1-4 (1-1)Peninsula Power5-6+0.253.5T
AUS CUP29/04/26Peninsula Power4-0 (2-0)Newmarket SFC12-2--T
AUS QSL25/04/26Peninsula Power3-2 (2-1)Queensland Lions SC6-13-0.53T
AUS QSL18/04/26Peninsula Power1-4 (0-1)Moreton City Excelsior FC4-403B
AUS QSL12/04/26Brisbane Roar (Youth)2-1 (2-1)Peninsula Power5-13+1.253.25B
AUS CUP01/04/26Nerang0-4 (0-2)Peninsula Power0-14--T
AUS QSL29/03/26Peninsula Power3-1 (1-0)Rochedale Rovers4-3+1.53.25T
AUS QSL20/03/26Peninsula Power4-2 (1-1)Gold Coast United4-5+1.53.25T
AUS QSL13/03/26Wynnum Wolves2-2 (1-2)Peninsula Power4-6+0.53H
AUS QSL07/03/26Peninsula Power1-1 (0-1)Brisbane Olympic United FC5-5+0.752.75H
AUS QSL28/02/26Magic United TFA0-3 (0-1)Peninsula Power2-8+13.25T
AUS QSL21/02/26Peninsula Power1-0 (0-0)Eastern Suburbs Brisbane2-6+13.25T
AUS QPS12/02/26Peninsula Power1-1 (0-0)Brisbane City5-4--H

Thành tích gần đây — Brisbane Roar (Youth)

TBBBBBBBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 13/27 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 6/0/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUS QSL20/06/26Gold Coast United1-4 (1-2)Brisbane Roar (Youth)7-3-0.53.25T
AUS QSL06/06/26Magic United TFA2-1 (1-1)Brisbane Roar (Youth)8-5+0.253.75B
AUS QSL02/06/26Wynnum Wolves2-1 (0-0)Brisbane Roar (Youth)9-4-13.75B
AUS QSL24/05/26Brisbane Roar (Youth)1-3 (0-1)Eastern Suburbs Brisbane4-1-0.753.75B
AUS QSL15/05/26Brisbane Roar (Youth)1-3 (1-1)Queensland Lions SC1-7-1.53.5B
AUS QSL10/05/26Gold Coast Knights3-2 (0-1)Brisbane Roar (Youth)9-2-1.53.5B
AUS QSL25/04/26Moreton City Excelsior FC6-0 (3-0)Brisbane Roar (Youth)6-4-1.53.5B
AUS QSL19/04/26Brisbane Roar (Youth)1-5 (0-1)Brisbane Olympic United FC0-1-0.53B
AUS QSL12/04/26Brisbane Roar (Youth)2-1 (2-1)Peninsula Power5-13-1.253.25T
AUS QSL29/03/26Brisbane Roar (Youth)0-1 (0-1)Magic United TFA4-6+0.253.25B
AUS QSL22/03/26Brisbane Roar (Youth)3-2 (2-1)Wynnum Wolves3-8-0.753.5T
AUS QSL14/03/26Rochedale Rovers1-0 (1-0)Brisbane Roar (Youth)6-7-0.53.25B
AUS QSL08/03/26Brisbane Roar (Youth)1-2 (1-1)Gold Coast United11-1-0.253B
AUS QSL01/03/26Eastern Suburbs Brisbane3-2 (2-2)Brisbane Roar (Youth)9-2-0.753.25B
AUS QSL22/02/26Brisbane Roar (Youth)1-3 (0-1)Brisbane City0-5-0.253.25B
AUS QPS15/02/26Brisbane Roar (Youth)2-4 (1-1)Moreton City Excelsior FC4-12-0.753.5B
AUS QPS07/02/26Gold Coast United1-2 (0-2)Brisbane Roar (Youth)2-4-0.253.5T
AUS QPS30/01/26Brisbane Strikers2-3 (1-3)Brisbane Roar (Youth)10-2-0.253.25T
AUS QPS23/01/26Brisbane Roar (Youth)1-2 (1-1)North Star6-2+1.53.5B
AUS QSL26/08/25Brisbane City2-1 (2-1)Brisbane Roar (Youth)4-4-0.53.5B

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
10
1
Phạt góc (HT)
4
0
Thẻ vàng
2
3
Sút bóng
13
5
Sút cầu môn
7
4
Tấn công
229
143
Tấn công nguy hiểm
162
77
Sút ngoài cầu môn
6
1
TL kiểm soát bóng
55%
45%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%
45%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

71 29
73% So Sánh Đối đầu 27%
Thành tích
Tất cả
T12 H2 B2
T2 H2 B12
Chủ khách tương đồng
T6 H1 B0
T0 H1 B6
Ghi
Tất cả
2.4 Bàn
1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.7 Bàn
0.9 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Peninsula Power (28 trận)
Ghi 2.61 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Brisbane Roar (Youth) (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 1 — Hòa
Cả trận (FT)3 - 1 — Chủ thắng
Hiệp 22 - 0

Thống kê Tỷ lệ kèo

Peninsula Power (15 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (60%)Hòa 1 (7%)Bại 5 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOUO

Brisbane Roar (Youth) (15 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (27%)Hòa 1 (7%)Bại 10 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (60%)Hòa 1 (7%)Xỉu 5 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WLVLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOO

Thời gian ghi bàn

03
0 Bàn
47
1 Bàn
33
2 Bàn
51
3 Bàn
31
4+ Bàn
1412
B.thắng H1
238
B.thắng H2
Peninsula PowerBrisbane Roar (Youth)

Chi tiết về HT/FT

73
T/T
10
T/H
01
T/B
40
H/T
00
H/H
05
H/B
00
B/T
10
B/H
26
B/B
Peninsula PowerBrisbane Roar (Youth)

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

121
Thắng 2+
34
Thắng 1
30
Hòa
19
Thua 1
16
Thua 2+
Peninsula PowerBrisbane Roar (Youth)

Thông tin đội bóng

Peninsula Power Thông tin Brisbane Roar (Youth)
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
WewbetSớm1.245.857.900.863.750.941.012.000.81
Live1.29 ↑5.40 ↓6.80 ↓0.863.750.940.95 ↓1.750.87 ↑
18BetSớm1.205.757.750.713.750.810.761.750.76
Live1.205.758.00 ↑0.713.750.810.71 ↓1.750.81 ↑
1xBetSớm1.246.209.350.663.501.100.741.750.97
Live1.25 ↑5.65 ↓8.00 ↓0.81 ↑3.750.87 ↓0.91 ↑1.750.78 ↓
Bet 365Sớm1.225.758.00------
Live1.225.758.00------

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.