Kết quả bóng đá trận Nacional Montevideo vs Club Atletico Progreso, 04:30 ngày 03/08/2026

Liga AUF (Uruguay) · 04:30 ngày 03/08/2026
Nacional Montevideo
Sắp đá --:--:--
Club Atletico Progreso
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Estadio Gran Parque Central

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 01 53
Hòa 10 20
Bại 22 37
Ghi bàn 12 118
Mất bàn 54 1014
Điểm 13 179

Chủ = Nacional Montevideo · Khách = Club Atletico Progreso

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Nacional Montevideo (35)Hiệp 1 / Cả trậnClub Atletico Progreso (26)
8 (23%)Thắng/Thắng4 (15%)
2 (6%)Thắng/Hòa1 (4%)
4 (11%)Hòa/Thắng1 (4%)
6 (17%)Hòa/Hòa4 (15%)
8 (23%)Hòa/Bại4 (15%)
2 (6%)Bại/Thắng1 (4%)
0 (0%)Bại/Hòa1 (4%)
5 (14%)Bại/Bại10 (38%)

Bảng xếp hạng

Nacional Montevideo

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng631267104
Sân nhà32014362
Sân khách31112446

Club Atletico Progreso

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng62045966
Sân nhà31023434
Sân khách31022537
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Nacional Montevideo (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Club Atletico Progreso (26 trận)
Ghi 0.85 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Nacional Montevideo Thông tin Club Atletico Progreso
1899-5-14 Thành lập
Estadio Gran Parque Central Sân nhà
20000 Sức chứa 0
HLV
Montevideo Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.464.206.400.822.500.940.811.000.96
Live1.45 ↓4.30 ↑5.90 ↓0.822.500.93 ↓0.79 ↓1.000.99 ↑
VcbetSớm1.454.006.000.842.500.950.861.000.97
Live1.44 ↓4.006.50 ↑0.82 ↓2.500.97 ↑0.80 ↓1.001.04 ↑
Mansion88Sớm1.483.805.500.832.500.970.841.000.96
Live1.51 ↑3.75 ↓5.20 ↓0.84 ↑2.500.96 ↓0.91 ↑1.000.89 ↓
InterwettenSớm1.504.006.000.752.500.901.301.500.50
Live1.47 ↓4.005.75 ↓0.752.500.901.301.500.50
10BETSớm1.454.006.200.732.500.91---
Live1.50 ↑4.005.40 ↓0.76 ↑2.500.88 ↓---
12betSớm1.483.805.500.832.500.970.841.000.96
Live1.51 ↑3.75 ↓5.20 ↓0.84 ↑2.500.96 ↓0.91 ↑1.000.89 ↓
CrownSớm1.434.105.600.802.500.960.761.001.00
Live1.49 ↑3.95 ↓5.10 ↓0.85 ↑2.500.95 ↓0.93 ↑1.000.89 ↓
SbobetSớm1.453.755.400.842.500.960.861.000.96
Live1.453.755.400.842.500.960.861.000.96
WewbetSớm1.493.965.700.822.500.980.861.000.96
Live1.493.95 ↓5.80 ↑0.84 ↑2.500.96 ↓0.861.000.96
LadbrokesSớm1.444.205.750.752.500.95---
Live1.48 ↑3.80 ↓5.750.80 ↑2.500.91 ↓---
18BetSớm1.444.206.500.792.500.941.001.250.74
Live1.51 ↑4.10 ↓5.50 ↓0.81 ↑2.500.92 ↓0.84 ↓1.000.89 ↑
PinnacleSớm1.434.386.380.782.500.981.021.250.77
Live1.45 ↑4.39 ↑6.53 ↑0.81 ↑2.500.980.76 ↓1.001.06 ↑
HK Jockey ClubSớm1.384.006.200.792.500.910.811.000.96
Live1.384.006.200.792.500.910.811.000.96
BwinSớm1.444.336.000.752.500.95---
Live1.47 ↑4.00 ↓6.25 ↑0.77 ↑2.500.93 ↓---
1xBetSớm1.454.386.620.782.500.971.001.250.75
Live1.42 ↓4.20 ↓6.38 ↓0.782.500.93 ↓0.52 ↓0.751.24 ↑
Bet 365Sớm1.534.335.000.852.500.950.901.000.90
Live1.534.335.000.852.500.950.901.000.90
William HillSớm1.444.006.000.752.501.00---
Live1.444.006.000.752.500.95 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Nacional Montevideo+1010
Club Atletico Progreso-1Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongTop (tích luỹ liên tục).