Kết quả bóng đá trận Macara vs Guayaquil City, 03:30 ngày 03/08/2026

Liga Pro Serie A (Ecuador) · 03:30 ngày 03/08/2026
Macara
Sắp đá --:--:--
Guayaquil City
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 21 62
Hòa 02 24
Bại 10 24
Ghi bàn 82 1510
Mất bàn 31 713
Điểm 65 2010

Chủ = Macara · Khách = Guayaquil City

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Macara (33)Hiệp 1 / Cả trậnGuayaquil City (26)
8 (24%)Thắng/Thắng2 (8%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (4%)
2 (6%)Thắng/Bại1 (4%)
6 (18%)Hòa/Thắng4 (15%)
8 (24%)Hòa/Hòa5 (19%)
3 (9%)Hòa/Bại4 (15%)
1 (3%)Bại/Thắng2 (8%)
1 (3%)Bại/Hòa1 (4%)
4 (12%)Bại/Bại6 (23%)

Bảng xếp hạng

Macara

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng2210572822353
Sân nhà11623159204
Sân khách114341313155

Guayaquil City

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng2176819232710
Sân nhà10433991513
Sân khách113351014127
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Macara (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Guayaquil City (26 trận)
Ghi 0.88 bàn/trậnMất 1.12 bàn/trận

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Macara Thông tin Guayaquil City
1939-8-25 Thành lập
Bellavista Sân nhà
20000 Sức chứa 0
Guillermo Sanguinetti HLV Pool Geovanny Gavilanez Solis
Ambato Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
10BETSớm1.583.405.200.892.250.75---
Live1.61 ↑3.405.200.892.250.75---
18BetSớm1.643.405.25---0.790.750.90
Live1.643.405.25---0.790.750.90
PinnacleSớm1.613.545.450.962.250.800.820.750.95
Live1.63 ↑3.59 ↑5.56 ↑0.98 ↑2.250.82 ↑0.83 ↑0.750.97 ↑
1xBetSớm1.653.615.340.952.250.801.461.250.46
Live1.653.615.340.94 ↓2.250.801.461.250.46
William HillSớm1.623.255.001.152.500.600.830.750.89
Live1.623.255.001.152.500.600.830.750.89

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.