Kết quả bóng đá trận Los Chankas vs Comerciantes Unidos, 03:00 ngày 01/08/2026

Liga 1 (Peru) · 03:00 ngày 01/08/2026
Los Chankas
Sắp đá --:--:--
Comerciantes Unidos
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 10 42
Hòa 03 25
Bại 20 43
Ghi bàn 34 117
Mất bàn 64 139
Điểm 33 1411

Chủ = Los Chankas · Khách = Comerciantes Unidos

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Los Chankas (22)Hiệp 1 / Cả trậnComerciantes Unidos (23)
8 (36%)Thắng/Thắng2 (9%)
2 (9%)Thắng/Hòa0 (0%)
4 (18%)Hòa/Thắng2 (9%)
2 (9%)Hòa/Hòa6 (26%)
3 (14%)Hòa/Bại5 (22%)
1 (5%)Bại/Thắng1 (4%)
0 (0%)Bại/Hòa4 (17%)
2 (9%)Bại/Bại3 (13%)

Bảng xếp hạng

Los Chankas

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng210123311
Sân nhà110010311
Sân khách100113013

Comerciantes Unidos

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng101022113
Sân nhà000000015
Sân khách10102213
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Los Chankas (22 trận)
Ghi 1.45 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Comerciantes Unidos (23 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Los Chankas Thông tin Comerciantes Unidos
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
Walter Paolella HLV Jose Hernandez
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.793.504.300.942.500.780.820.500.96
Live1.793.504.300.942.500.780.820.500.96
10BETSớm1.563.555.400.872.500.77---
Live1.79 ↑3.30 ↓4.00 ↓0.872.500.77---
CrownSớm1.803.503.850.962.500.800.800.500.96
Live1.803.55 ↑3.80 ↓0.94 ↓2.500.82 ↑0.800.500.96
WewbetSớm1.603.625.050.972.500.830.790.751.03
Live1.83 ↑3.38 ↓3.95 ↓0.972.500.830.83 ↑0.500.99 ↓
LadbrokesSớm1.553.705.000.912.500.80---
Live1.80 ↑3.30 ↓3.90 ↓0.912.500.80---
18BetSớm1.703.604.500.922.500.810.860.750.86
Live1.81 ↑3.45 ↓4.00 ↓0.93 ↑2.500.79 ↓0.77 ↓0.500.96 ↑
PinnacleSớm1.813.393.960.942.500.820.820.500.95
Live1.83 ↑3.45 ↑4.11 ↑0.97 ↑2.500.84 ↑0.84 ↑0.500.98 ↑
BwinSớm1.533.705.000.902.500.78---
Live1.77 ↑3.30 ↓3.90 ↓0.902.500.78---
1xBetSớm1.573.805.720.902.500.801.231.250.58
Live1.80 ↑3.48 ↓4.34 ↓0.95 ↑2.500.81 ↑0.51 ↓0.251.26 ↑
Bet 365Sớm1.553.705.750.982.500.831.001.000.80
Live1.83 ↑3.40 ↓4.20 ↓0.982.500.830.83 ↓0.500.98 ↑
William HillSớm1.653.505.000.952.500.75---
Live1.83 ↑3.25 ↓4.20 ↓0.952.500.75---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.