Kết quả bóng đá trận Jagiellonia Bialystok vs LKS Lomza, 16:30 ngày 26/07/2026

Club Friendly (Quốc tế) · 16:30 ngày 26/07/2026
Jagiellonia Bialystok
1 Kết thúc HT 0-0 0
LKS Lomza
🟨 0 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 3
Địa điểm: Stadion w Białymstoku Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26℃~27℃

Diễn biến trận đấu

Jagiellonia Bialystok Phút LKS Lomza
HT 0-0
Cezary Polak 1 - 0 85'
FT 1-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 30 76
Hòa 00 20
Bại 03 14
Ghi bàn 44 1622
Mất bàn 19 614
Điểm 90 2318

Chủ = Jagiellonia Bialystok · Khách = LKS Lomza

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Jagiellonia Bialystok (11)Hiệp 1 / Cả trậnLKS Lomza (18)
3 (27%)Thắng/Thắng6 (33%)
4 (36%)Hòa/Thắng5 (28%)
2 (18%)Hòa/Hòa0 (0%)
0 (0%)Hòa/Bại3 (17%)
2 (18%)Bại/Bại4 (22%)

Thành tích đối đầu (2 trận)

Jagiellonia Bialystok 1 (50%)Hòa 1 (50%)LKS Lomza 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
POL D118/04/07LKS Lomza1-1 (1-1)Jagiellonia Bialystok---H
POL D103/09/06LKS Lomza2-3 (2-0)Jagiellonia Bialystok---T

Thành tích gần đây — Jagiellonia Bialystok

TTTTHTTHTT
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 17/6 (10 trận) Châu Á: 8/2/0 T/X: 4/0/6
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
POL PR25/07/26Jagiellonia Bialystok1-0 (0-0)Korona Kielce3-6+0.52.5T
INT CF17/07/26Jagiellonia Bialystok2-1 (0-0)Nordsjaelland1-0+0.52.75T
INT CF16/07/26Jagiellonia Bialystok1-0 (0-0)AC Sparta Prague2-9-0.53T
INT CF12/07/26Jagiellonia Bialystok1-0 (1-0)Pafos FC8-4+0.252.5T
INT CF09/07/26Polissya Zhytomyr0-0 (0-0)Jagiellonia Bialystok7-403H
INT CF04/07/26Jagiellonia Bialystok4-1 (2-1)Pogon Siedlce5-3+1.753.5T
POL PR23/05/26Jagiellonia Bialystok1-0 (1-0)Zaglebie Lubin6-1+12.75T
POL PR17/05/26GKS Katowice2-2 (1-1)Jagiellonia Bialystok4-903H
POL PR14/05/26Rakow Czestochowa0-2 (0-1)Jagiellonia Bialystok6-4-0.252.75T
POL PR09/05/26Jagiellonia Bialystok3-2 (2-1)Pogon Szczecin7-0+0.53T
POL PR25/04/26Jagiellonia Bialystok1-2 (0-0)Gornik Zabrze7-2+0.252.5B
POL PR19/04/26Arka Gdynia0-3 (0-2)Jagiellonia Bialystok7-3+0.252.5T
POL PR11/04/26Korona Kielce1-1 (1-1)Jagiellonia Bialystok5-302.75H
POL PR05/04/26Jagiellonia Bialystok0-0 (0-0)Lech Poznan3-303H
INT CF28/03/26Jagiellonia Bialystok2-3 (2-3)Kauno Zalgiris---B
POL PR22/03/26Jagiellonia Bialystok1-2 (1-2)Wisla Plock8-1+0.752.5B
POL PR18/03/26Jagiellonia Bialystok2-1 (2-0)GKS Katowice5-1+0.752.75T
POL PR14/03/26Jagiellonia Bialystok1-2 (0-1)Piast Gliwice7-7+0.752.5B
POL PR07/03/26Lechia Gdansk3-0 (1-0)Jagiellonia Bialystok2-902.75B
POL PR01/03/26Jagiellonia Bialystok2-2 (2-1)Legia Warszawa4-7+0.252.5H

Thành tích gần đây — LKS Lomza

BBTTTBTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/14 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 9/0/1
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
INT CF11/07/26Zabkovia Zabki5-2 (3-2)LKS Lomza---B
POL D204/06/26LKS Lomza2-3 (0-1)Gornik Polkowice9-2-0.753B
Pol L330/05/26LKS Lomza2-1 (1-0)Mlawianka Mlawa---T
Pol L323/05/26KS CK Troszyn0-2 (0-0)LKS Lomza5-5--T
Pol L317/05/26LKS Lomza5-0 (3-0)GKS Belchatow9-3--T
Pol L313/05/26Swit Nowy Dwor Mazowiecki3-2 (0-0)LKS Lomza3-11--B
Pol L310/05/26Jagiellonia Bialystok II0-2 (0-1)LKS Lomza6-4+0.753T
Pol L303/05/26LKS Lomza3-0 (1-0)Legia Warszawa B4-8--T
Pol L325/04/26Wikielec1-2 (1-1)LKS Lomza---T
Pol L318/04/26LKS Lomza2-1 (0-0)Lechia Tomaszow Mazowiecki6-8--T
Pol L313/04/26Wigry Suwalki1-0 (1-0)LKS Lomza6-7--B
Pol L304/04/26LKS Lomza3-0 (1-0)Zabkovia Zabki5-7--T
Pol L328/03/26Olimpia Elblag0-3 (0-0)LKS Lomza1-10--T
Pol L322/03/26Bron Radom2-0 (0-0)LKS Lomza3-6--B
Pol L314/03/26LKS Lomza1-2 (0-2)Wisla II Plock---B
Pol L307/03/26MLKS Znicz Biala Piska0-4 (0-2)LKS Lomza---T
Pol L328/02/26LKS Lomza2-1 (1-1)KS Wasilkow9-7--T
Pol L330/11/25Widzew Lodz II2-6 (2-1)LKS Lomza1-7--T
Pol L322/11/25LKS Lomza1-1 (0-0)Sieradz6-5+0.252.75H
Pol L315/11/25Mlawianka Mlawa0-1 (0-0)LKS Lomza5-8--T

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
4
3
Phạt góc (HT)
3
1
Thẻ vàng
0
1
Sút bóng
17
3
Sút cầu môn
9
1
Tấn công
117
78
Tấn công nguy hiểm
55
29
Sút ngoài cầu môn
8
2
TL kiểm soát bóng
65%
35%
TL kiểm soát bóng (HT)
65%
35%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

47 53
53% So Sánh Đối đầu 47%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0
T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn
1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Jagiellonia Bialystok (17 trận)
Ghi 1.59 bàn/trậnMất 1.06 bàn/trận
LKS Lomza (18 trận)
Ghi 2.06 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)1 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Thống kê Tỷ lệ kèo

Jagiellonia Bialystok (1 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U

LKS Lomza (1 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U

Thời gian ghi bàn

10
0 Bàn
20
1 Bàn
10
2 Bàn
00
3 Bàn
10
4+ Bàn
30
B.thắng H1
50
B.thắng H2
Jagiellonia BialystokLKS Lomza

Chi tiết về HT/FT

20
T/T
00
T/H
00
T/B
20
H/T
10
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Jagiellonia BialystokLKS Lomza

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

38
Thắng 2+
75
Thắng 1
51
Hòa
44
Thua 1
12
Thua 2+
Jagiellonia BialystokLKS Lomza

Thông tin đội bóng

Jagiellonia Bialystok Thông tin LKS Lomza
1927 Thành lập
Stadion w Białymstoku Sân nhà
10000 Sức chứa 0
Adrian Siemieniec HLV
Bialystok Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm1.335.007.000.943.500.770.931.500.76
Live1.04 ↓8.00 ↑126.00 ↑3.30 ↑1.500.18 ↓0.30 ↓0.002.15 ↑
10BETSớm1.375.186.360.793.250.99---
Live3.84 ↑1.38 ↓10.62 ↑1.76 ↑0.500.43 ↓---
1xBetSớm1.385.226.040.983.500.780.941.500.74
Live3.15 ↑1.50 ↓10.30 ↑4.89 ↑1.500.10 ↓0.34 ↓0.002.08 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.