Kết quả bóng đá trận Deportes Iquique vs Deportes Temuco, 07:30 ngày 25/07/2026

Primera B (Chile) · 07:30 ngày 25/07/2026
Deportes Iquique
1 Kết thúc HT 1-0 0
Deportes Temuco
🟨 3 - 4   🟥 0 - 0   ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 18°C

Diễn biến trận đấu

Deportes Iquique Phút Deportes Temuco
Bayron Barrera 1 - 0 23'
26' Nicolas Astete
HT 1-0
55' Miguel Sanhueza
Diego Felipe Andres Orellana Medina 58'
Joaquín Pereyra 65'
72' Luis Miguel Acevedo Tabarez
Cesar Gonzalez,MAGICO 90'
90' Rodrigo Gonzalez
FT 1-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 20 23
Hòa 10 51
Bại 03 36
Ghi bàn 60 1510
Mất bàn 24 1611
Điểm 70 1110

Chủ = Deportes Iquique · Khách = Deportes Temuco

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Deportes Iquique (22)Hiệp 1 / Cả trậnDeportes Temuco (22)
4 (18%)Thắng/Thắng3 (14%)
2 (9%)Thắng/Hòa2 (9%)
1 (5%)Thắng/Bại0 (0%)
1 (5%)Hòa/Thắng4 (18%)
7 (32%)Hòa/Hòa3 (14%)
1 (5%)Hòa/Bại2 (9%)
1 (5%)Bại/Hòa2 (9%)
5 (23%)Bại/Bại6 (27%)

Bảng xếp hạng

Deportes Iquique

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1637620231613
Sân nhà9351126149
Sân khách7025817215
6 gần61321011--

Deportes Temuco

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng166552619237
Sân nhà7232128914
Sân khách94231411142
6 gần611427--

Thành tích đối đầu (12 trận)

Deportes Iquique 4 (33%)Hòa 4 (33%)Deportes Temuco 4 (33%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 3 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
CHI D202/03/26Deportes Temuco1-1 (0-0)Deportes Iquique8-302.75H
CHI D210/09/23Deportes Iquique1-1 (1-0)Deportes Temuco3-5--H
CHI D212/05/23Deportes Temuco2-1 (1-1)Deportes Iquique5-6-0.252B
CHI D216/07/22Deportes Temuco3-2 (3-1)Deportes Iquique5-2-0.252.25B
CHI D228/02/22Deportes Iquique1-0 (0-0)Deportes Temuco1-902.25T
CHI D207/11/21Deportes Temuco2-1 (0-1)Deportes Iquique9-3--B
CHI D207/08/21Deportes Iquique2-2 (2-2)Deportes Temuco3-5--H
CHI D129/09/18Deportes Iquique2-1 (1-1)Deportes Temuco3-2+0.52.25T
CHI D107/04/18Deportes Temuco0-4 (0-0)Deportes Iquique7-5-0.252.5T
CHI D121/10/17Deportes Iquique0-1 (0-0)Deportes Temuco9-3+0.252.5B
CHI D120/05/17Deportes Iquique0-0 (0-0)Deportes Temuco5-1+0.53H
CHI D107/08/16Deportes Temuco1-3 (0-3)Deportes Iquique5-3-0.52.5T

Thành tích gần đây — Deportes Iquique

HTBHBHBHHT
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/17 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/1/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
Chile Cup05/07/26Deportes Iquique1-1 (0-0)Coquimbo Unido5-5-0.53H
Chile Cup28/06/26Deportes Limache1-4 (0-2)Deportes Iquique9-5-0.752.75T
Chile Cup20/06/26Coquimbo Unido3-0 (1-0)Deportes Iquique4-4-1.253B
CHI D207/06/26Deportes Iquique1-1 (1-0)Deportes Recoleta6-5+0.752.5H
CHI D231/05/26CD Magallanes4-3 (2-0)Deportes Iquique6-6-0.252.5B
CHI D224/05/26Deportes Iquique1-1 (0-0)Curico Unido12-2+0.52.75H
CHI D219/05/26Union Espanola2-1 (0-1)Deportes Iquique2-6-0.252.5B
CHI D209/05/26Deportes Iquique1-1 (0-0)Rangers Talca4-6+0.52.5H
CHI D203/05/26Deportes Santa Cruz2-2 (2-1)Deportes Iquique9-3-0.252.5H
CHI D228/04/26Deportes Iquique2-1 (1-1)Santiago Wanderers7-3+0.52.75T
CHI D220/04/26San Luis Quillota2-1 (1-1)Deportes Iquique4-6-0.252.25B
CHI D212/04/26Deportes Iquique0-0 (0-0)Puerto Montt4-8--H
CHI D229/03/26CSD Antofagasta4-0 (3-0)Deportes Iquique5-3-0.252.25B
CHI D223/03/26CD Copiapo S.A.2-0 (1-0)Deportes Iquique6-3-0.252.25B
CHI D214/03/26Deportes Iquique1-2 (1-2)Cobreloa11-3+0.252.5B
CHI D208/03/26Deportes Iquique0-0 (0-0)San Marcos de Arica1-5+0.52.5H
CHI D202/03/26Deportes Temuco1-1 (0-0)Deportes Iquique8-302.75H
CHI D222/02/26Deportes Iquique5-0 (2-0)Union San Felipe4-2+0.52.5T
Chile Cup08/02/26San Marcos de Arica0-0 (0-0)Deportes Iquique4-3+0.252.75H
Chile Cup01/02/26Deportes Iquique4-0 (1-0)San Marcos de Arica4-3+0.52.5T

Thành tích gần đây — Deportes Temuco

BBBHBTTTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/12 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 3/0/7
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
Chile Cup13/07/26Deportes Temuco0-1 (0-0)Huachipato9-302.75B
Chile Cup07/07/26D. Concepcion2-0 (1-0)Deportes Temuco4-6-0.252.5B
Chile Cup29/06/26Huachipato2-0 (1-0)Deportes Temuco2-7-0.52.75B
Chile Cup22/06/26Deportes Temuco1-1 (1-1)D. Concepcion5-702.75H
CHI D209/06/26Deportes Temuco0-1 (0-1)Curico Unido7-4+0.52.5B
CHI D231/05/26San Marcos de Arica0-1 (0-0)Deportes Temuco7-2-0.52.25T
CHI D224/05/26Deportes Temuco5-0 (2-0)Union San Felipe5-2+0.52.75T
CHI D219/05/26Deportes Santa Cruz2-3 (2-2)Deportes Temuco7-5-0.52.5T
CHI D210/05/26Deportes Temuco0-1 (0-0)Union Espanola8-4+0.252.5B
CHI D204/05/26Santiago Wanderers2-2 (2-1)Deportes Temuco5-4-0.252.5H
CHI D226/04/26Deportes Temuco2-1 (0-0)Rangers Talca4-6+0.252.5T
CHI D221/04/26Puerto Montt1-0 (1-0)Deportes Temuco6-5-0.52.25B
CHI D213/04/26Deportes Temuco3-3 (3-1)CSD Antofagasta10-6--H
CHI D228/03/26Deportes Recoleta1-5 (0-1)Deportes Temuco16-2-0.252T
CHI D223/03/26Deportes Temuco1-1 (1-0)San Luis Quillota6-6--H
CHI D215/03/26CD Magallanes0-1 (0-1)Deportes Temuco11-2-0.252.25T
CHI D210/03/26CD Copiapo S.A.1-1 (0-0)Deportes Temuco7-1-0.752.5H
CHI D202/03/26Deportes Temuco1-1 (0-0)Deportes Iquique8-302.75H
CHI D224/02/26Cobreloa3-1 (3-1)Deportes Temuco7-9-0.752.5B
Chile Cup08/02/26Deportes Temuco2-1 (0-0)Puerto Montt3-4+0.252.5T

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
6
3
Phạt góc (HT)
1
1
Thẻ vàng
3
4
Sút bóng
17
11
Sút cầu môn
4
2
Tấn công
139
146
Tấn công nguy hiểm
84
89
Sút ngoài cầu môn
13
9
TL kiểm soát bóng
49%
51%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%
52%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

46 54
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T4 H4 B4
T4 H4 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H3 B1
T1 H3 B2
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn
1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn
0.8 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Deportes Iquique (22 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
Deportes Temuco (22 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)1 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 20 - 0

Thống kê Tỷ lệ kèo

Deportes Iquique (14 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (21%)Hòa 1 (7%)Bại 10 (71%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (57%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUO

Deportes Temuco (13 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (62%)Hòa 1 (8%)Bại 4 (31%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (46%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (54%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOUO

Thời gian ghi bàn

33
0 Bàn
75
1 Bàn
22
2 Bàn
11
3 Bàn
12
4+ Bàn
88
B.thắng H1
1114
B.thắng H2
Deportes IquiqueDeportes Temuco

Chi tiết về HT/FT

13
T/T
10
T/H
10
T/B
13
H/T
42
H/H
11
H/B
00
B/T
11
B/H
43
B/B
Deportes IquiqueDeportes Temuco

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

32
Thắng 2+
15
Thắng 1
96
Hòa
44
Thua 1
33
Thua 2+
Deportes IquiqueDeportes Temuco

Thông tin đội bóng

Deportes Iquique Thông tin Deportes Temuco
1978 Thành lập
Tierra de Campeones Sân nhà
12000 Sức chứa 0
Rodrigo Guerrero HLV Patricio Lira
CHI Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm2.013.303.200.832.500.930.790.251.01
Live1.05 ↓13.00 ↑51.00 ↑4.60 ↑1.500.06 ↓0.56 ↓0.001.40 ↑
VcbetSớm1.953.403.500.882.500.910.970.500.79
Live1.02 ↓9.00 ↑176.00 ↑2.40 ↑1.500.27 ↓0.67 ↓0.001.15 ↑
Mansion88Sớm1.913.403.300.992.500.750.790.000.95
Live1.02 ↓7.30 ↑150.00 ↑5.88 ↑1.500.07 ↓0.58 ↓0.001.35 ↑
InterwettenSớm2.503.202.700.952.500.70---
Live2.05 ↓3.203.20 ↑0.75 ↓2.500.90 ↑---
10BETSớm2.403.102.600.932.500.72---
Live1.04 ↓9.57 ↑100.00 ↑2.84 ↑1.500.19 ↓---
12betSớm1.913.403.300.992.500.750.840.000.90
Live1.02 ↓7.70 ↑150.00 ↑8.33 ↑1.500.02 ↓0.57 ↓0.001.36 ↑
CrownSớm2.393.252.540.752.250.950.790.000.91
Live1.01 ↓12.00 ↑19.00 ↑4.34 ↑1.500.03 ↓4.34 ↑0.250.05 ↓
SbobetSớm2.003.143.100.902.500.900.820.251.00
Live1.02 ↓7.50 ↑255.00 ↑5.26 ↑1.500.05 ↓0.65 ↓0.001.23 ↑
WewbetSớm2.503.162.631.002.500.760.820.000.96
Live1.02 ↓8.45 ↑50.00 ↑5.00 ↑1.500.04 ↓4.30 ↑0.250.05 ↓
LadbrokesSớm2.373.252.600.952.500.75---
Live1.01 ↓17.00 ↑91.00 ↑10.00 ↑2.500.01 ↓---
18BetSớm2.353.102.600.882.500.650.690.000.84
Live1.01 ↓30.00 ↑301.00 ↑9.01 ↑1.500.01 ↓9.01 ↑0.500.01 ↓
PinnacleSớm2.073.193.170.932.500.810.810.250.93
Live1.15 ↓5.97 ↑30.73 ↑3.05 ↑1.500.22 ↓0.55 ↓0.001.41 ↑
BwinSớm2.353.202.550.952.500.73---
Live1.01 ↓19.00 ↑176.00 ↑0.87 ↓1.500.75 ↑---
1xBetSớm2.403.102.630.952.500.750.750.000.95
Live1.01 ↓26.00 ↑101.00 ↑4.88 ↑1.500.11 ↓0.42 ↓0.001.89 ↑
Bet 365Sớm2.453.202.551.002.500.800.850.000.95
Live1.01 ↓26.00 ↑101.00 ↑6.40 ↑1.500.10 ↓0.40 ↓0.001.85 ↑
William HillSớm2.403.102.630.952.500.75---
Live1.01 ↓67.00 ↑151.00 ↑35.00 ↑1.500.01 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.