Kết quả bóng đá trận CSKA Sofia vs Derry City, 01:00 ngày 10/07/2026

UEFA Europa League · 01:00 ngày 10/07/2026
CSKA Sofia
3 Kết thúc HT 2-1 2
Derry City
🟨 0 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 6 - 5
Địa điểm: Bylgarska Armia Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 19℃~20℃

Diễn biến trận đấu

CSKA Sofia Phút Derry City
Ioannis Pittas 1 - 0 19'
31' 1 - 1 Liam Boyce(Assists:Michael Duffy) (Kiến tạo: Michael Duffy)
Bruno Jordao(Assists:Stefano Sensi) (Kiến tạo: Stefano Sensi) 2 - 1 41'
HT 2-1
Ioannis Pittas(Assists:David Samuel Custodio Lima) 3 - 1 53'
64' ▲ Nick Twisk ▼ Cameron Dummigan
71' ▲ Jamie Stott ▼ Christy Grogan
▲ Joel Zwarts ▼ Santiago Leandro Godoy72'
▲ Mohamed Brahimi ▼ Isaac Solet72'
75' Barry Cotter
83' ▲ James McClean ▼ Rob Slevin
▲ Alejandro Piedrahita ▼ Stefano Sensi85'
88' 3 - 2 James Olayinka(Assists:Patrick McClean) (Kiến tạo: Patrick McClean)
FT 3-2

Đội hình

CSKA SofiaDerry City
21Fedor Lapoukhov2David Samuel Custodio Lima14Teodor Ivanov17Angelo Martino32Facundo Rodriguez6CBruno Jordao8Stefano Sensi30Petko Panayotov9Santiago Leandro Godoy28Ioannis Pittas94Isaac Solet1Brian Maher3Patrick McClean6Rob Slevin22Conor Barr25Christy Grogan2Barry Cotter7CMichael Duffy23Cameron Dummigan28James Olayinka14Ellis Chapman27Liam Boyce

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Chủ nhà · 433
Khách · 442

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
6
5
Phạt góc (HT)
2
2
Thẻ vàng
0
1
Sút bóng
17
6
Sút cầu môn
6
3
Tấn công
150
80
Tấn công nguy hiểm
106
51
Sút ngoài cầu môn
7
2
Cản bóng
4
1
Đá phạt trực tiếp
13
13
TL kiểm soát bóng
63%
37%
TL kiểm soát bóng (HT)
73%
27%
Phạm lỗi
11
12
Việt vị
1
1
Quả ném biên
30
21
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

62 38
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0
T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0
T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn
0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

CSKA Sofia (19 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.11 bàn/trận
Derry City (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 1 — Chủ thắng
Cả trận (FT)3 - 2 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 1

Thống kê Tỷ lệ kèo

Derry City (25 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (36%)Hòa 3 (12%)Bại 13 (52%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (52%)Hòa 0 (0%)Xỉu 12 (48%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOO

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
CSKA SofiaDerry City

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
CSKA SofiaDerry City

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

42
Thắng 2+
72
Thắng 1
410
Hòa
15
Thua 1
41
Thua 2+
CSKA SofiaDerry City

Thông tin đội bóng

CSKA Sofia Thông tin Derry City
1948-5-5 Thành lập 1984
Bylgarska Armia Sân nhà Brandywell Stadium
22015 Sức chứa 9000
hristo yanev HLV
Sofia Khu vực Derry City
Chưa có dữ liệu tỷ lệ cược cho trận này.