Kết quả bóng đá trận CEAC/Araruama vs Boavista S.C., 02:00 ngày 16/07/2026

Rio Cúp Brazil · 02:00 ngày 16/07/2026
CEAC/Araruama
0 Kết thúc HT 0-1 1
Boavista S.C.
🟨 2 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 2 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C

Diễn biến trận đấu

CEAC/Araruama Phút Boavista S.C.
4' 0 - 1 Paulo de Souza Junior,Keke
25'
HT 0-1
48'
88'
FT 0-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 02 23
Hòa 11 43
Bại 20 44
Ghi bàn 15 513
Mất bàn 60 1014
Điểm 17 1012

Chủ = CEAC/Araruama · Khách = Boavista S.C.

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

CEAC/Araruama (15)Hiệp 1 / Cả trậnBoavista S.C. (12)
0 (0%)Thắng/Thắng2 (17%)
3 (20%)Thắng/Hòa0 (0%)
3 (20%)Hòa/Thắng2 (17%)
1 (7%)Hòa/Hòa3 (25%)
4 (27%)Hòa/Bại1 (8%)
4 (27%)Bại/Bại4 (33%)

Thành tích đối đầu (2 trận)

CEAC/Araruama 0 (0%)Hòa 0 (0%)Boavista S.C. 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BRA CR12/07/19Boavista S.C.3-0 (1-0)CEAC/Araruama5-1-1.52.75B
BRA CR04/07/19CEAC/Araruama0-1 (0-0)Boavista S.C.1-7-0.52.5B

Thành tích gần đây — CEAC/Araruama

HHTTHHBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 8/9 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 9/1/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BRA RC09/07/26CEAC/Araruama1-1 (1-0)St.Cristobal RJ4-4--H
BRA RJ A205/07/26CEAC/Araruama1-1 (1-0)Cabofriense(RJ)4-4--H
BRA RJ A228/06/26CEAC/Araruama1-0 (0-0)Olaria---T
BRA RJ A225/06/26America-RJ0-1 (0-0)CEAC/Araruama5-6--T
BRA RC18/06/26St.Cristobal RJ0-0 (0-0)CEAC/Araruama10-2--H
BRA RJ A215/06/26CEAC/Araruama1-1 (1-0)Sao Goncalo1-3--H
BRA RJ A207/06/26Resende RJ1-0 (0-0)CEAC/Araruama4-4--B
BRA RJ A204/06/26CEAC/Araruama0-1 (0-1)CFRJ Marica RJ2-1--B
BRA RJ A224/05/26Perolas Negras3-1 (0-0)CEAC/Araruama4-3--B
BRA RJ A217/05/26CEAC/Araruama2-1 (1-1)Americano RJ---T
BRA RJ A210/05/26Audax Rio RJ3-2 (1-1)CEAC/Araruama4-4--B
BRA RJ A203/05/26Bonsucesso2-1 (1-0)CEAC/Araruama3-3--B
BRA RJ A230/04/26CEAC/Araruama1-2 (0-1)Serrano BA---B
BRA RC07/09/25America-RJ1-0 (1-0)CEAC/Araruama6-1--B
BRA RC04/09/25CEAC/Araruama0-0 (0-0)America-RJ1-3--H
BRA RC28/08/25Nova Iguacu1-1 (1-1)CEAC/Araruama2-4--H
BRA RC24/08/25CEAC/Araruama1-1 (1-1)Nova Iguacu3-3--H
BRA RC21/08/25Sampaio Correa (RJ)1-3 (1-2)CEAC/Araruama4-3--T
BRA RC14/08/25CEAC/Araruama0-0 (0-0)Sampaio Correa (RJ)---H
BRA RJ A210/08/25Bangu1-0 (0-0)CEAC/Araruama5-6--B

Thành tích gần đây — Boavista S.C.

HBBBHHBTTB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/15 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 4/0/6
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BRA RJ01/03/26Botafogo RJ0-0 (0-0)Boavista S.C.2-4-0.52.25H
Copa do Brasil25/02/26Boavista S.C.2-3 (0-2)Maringa FC0-4-0.252.25B
BRA RJ22/02/26Boavista S.C.0-2 (0-1)Botafogo RJ1-5-0.252.25B
BRA RJ14/02/26Madureira2-1 (1-1)Boavista S.C.1-9-0.252B
BRA RJ08/02/26Bangu1-1 (0-0)Boavista S.C.6-402.25H
BRA RJ31/01/26Sampaio Correa (RJ)1-1 (1-1)Boavista S.C.6-302.5H
BRA RJ26/01/26Boavista S.C.0-3 (0-1)Vasco da Gama3-2-0.752.25B
BRA RJ23/01/26Boavista S.C.3-2 (2-1)Portuguesa RJ5-7+0.252.25T
BRA RJ18/01/26Boavista S.C.1-0 (0-0)Fluminense RJ5-5-12.25T
BRA RJ15/01/26Volta Redonda1-0 (1-0)Boavista S.C.5-11-0.52.25B
BRA RC14/08/25Boavista S.C.1-2 (1-0)Cabofriense(RJ)8-3--B
BRA RC31/07/25Cabofriense(RJ)0-0 (0-0)Boavista S.C.1-4--H
BRA D427/07/25Portuguesa Desportos3-0 (2-0)Boavista S.C.6-11-1.252.5B
BRA D420/07/25Boavista S.C.0-2 (0-0)Rio Branco-ES3-102.25B
BRA D413/07/25Pouso Alegre2-0 (2-0)Boavista S.C.6-5--B
BRA D406/07/25CFRJ Marica RJ1-0 (1-0)Boavista S.C.1-5-0.52B
BRA D429/06/25Boavista S.C.1-1 (1-1)Nova Iguacu4-1+0.252H
BRA D415/06/25Ah so Santa SP2-0 (0-0)Boavista S.C.5-4-0.52.5B
BRA D408/06/25Boavista S.C.0-1 (0-0)Porto Vitoria6-4+0.52.5B
BRA D401/06/25Porto Vitoria2-0 (1-0)Boavista S.C.5-8-0.252.25B

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
2
5
Phạt góc (HT)
1
2
Thẻ vàng
2
1
Sút bóng
7
12
Sút cầu môn
1
6
Tấn công
99
88
Tấn công nguy hiểm
48
68
Sút ngoài cầu môn
6
6
TL kiểm soát bóng
53%
47%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%
46%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

70 30
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2
T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1
T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn
2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
1 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

CEAC/Araruama (15 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Boavista S.C. (12 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 1 — Khách thắng
Cả trận (FT)0 - 1 — Khách thắng
Hiệp 20 - 0

Thống kê Tỷ lệ kèo

Boavista S.C. (9 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (33%)Hòa 2 (22%)Bại 4 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLVVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUUO

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
CEAC/AraruamaBoavista S.C.

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
CEAC/AraruamaBoavista S.C.

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

10
Thắng 2+
32
Thắng 1
85
Hòa
76
Thua 1
17
Thua 2+
CEAC/AraruamaBoavista S.C.

Thông tin đội bóng

CEAC/Araruama Thông tin Boavista S.C.
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm6.703.801.430.922.250.750.96-1.000.76
Live8.10 ↑4.10 ↑1.35 ↓0.922.250.750.81 ↓-1.250.91 ↑
VcbetSớm5.003.131.450.722.250.62---
Live7.00 ↑3.50 ↑1.30 ↓0.722.250.62---
InterwettenSớm3.853.601.831.102.500.60---
Live7.50 ↑4.00 ↑1.40 ↓1.102.500.60---
10BETSớm3.553.351.720.892.250.75---
Live7.40 ↑3.80 ↑1.34 ↓0.892.250.75---
WewbetSớm6.753.611.440.942.250.760.92-1.000.78
Live8.45 ↑3.79 ↑1.36 ↓0.95 ↑2.250.79 ↑0.80 ↓-1.250.94 ↑
LadbrokesSớm3.603.501.801.202.500.60---
Live7.50 ↑3.90 ↑1.36 ↓1.202.500.61 ↑---
18BetSớm3.403.402.000.922.250.811.01-0.250.73
Live8.25 ↑4.20 ↑1.40 ↓0.94 ↑2.250.810.82 ↓-1.250.93 ↑
BwinSớm3.603.501.781.202.500.58---
Live7.50 ↑4.00 ↑1.38 ↓1.15 ↓2.500.60 ↑---
1xBetSớm2.943.402.191.202.500.601.180.000.61
Live8.70 ↑4.15 ↑1.34 ↓1.15 ↓2.500.61 ↑0.56 ↓-1.501.15 ↑
Bet 365Sớm3.303.301.951.002.250.800.80-0.501.00
Live7.00 ↑4.20 ↑1.36 ↓1.002.250.800.85 ↑-1.250.95 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.