Kết quả bóng đá trận Barranquilla FC vs Atletico Junior Barranquilla, 05:30 ngày 30/07/2026

Copa Cúp Colombia · 05:30 ngày 30/07/2026
Barranquilla FC
Sắp đá --:--:--
Atletico Junior Barranquilla
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28℃~29℃

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 00 23
Hòa 11 44
Bại 22 43
Ghi bàn 33 1114
Mất bàn 55 1214
Điểm 11 1013

Chủ = Barranquilla FC · Khách = Atletico Junior Barranquilla

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Barranquilla FC (23)Hiệp 1 / Cả trậnAtletico Junior Barranquilla (35)
5 (22%)Thắng/Thắng11 (31%)
0 (0%)Thắng/Hòa4 (11%)
1 (4%)Thắng/Bại0 (0%)
2 (9%)Hòa/Thắng2 (6%)
4 (17%)Hòa/Hòa3 (9%)
4 (17%)Hòa/Bại4 (11%)
0 (0%)Bại/Thắng1 (3%)
2 (9%)Bại/Hòa1 (3%)
5 (22%)Bại/Bại9 (26%)

Thành tích đối đầu (19 trận)

Barranquilla FC 1 (5%)Hòa 7 (37%)Atletico Junior Barranquilla 11 (58%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 16 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 2 / Xỉu 7
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
COL Cup23/07/26Atletico Junior Barranquilla2-2 (2-0)Barranquilla FC3-14-1.753H
COL Cup04/05/17Barranquilla FC2-2 (1-0)Atletico Junior Barranquilla7-1-12.5H
COL Cup15/03/17Atletico Junior Barranquilla2-1 (1-0)Barranquilla FC---B
COL Cup20/03/15Barranquilla FC2-2 (1-0)Atletico Junior Barranquilla1-5-0.52.25H
COL Cup05/03/15Atletico Junior Barranquilla2-2 (2-1)Barranquilla FC4-0-12.25H
COL Cup14/08/14Barranquilla FC1-4 (0-1)Atletico Junior Barranquilla3-0-12.5B
COL Cup07/07/14Atletico Junior Barranquilla2-0 (0-0)Barranquilla FC5-0-1.252.75B
COL Cup09/05/13Barranquilla FC0-2 (0-2)Atletico Junior Barranquilla--0.752.5B
COL Cup14/03/13Atletico Junior Barranquilla0-0 (0-0)Barranquilla FC--1.252.75H
COL Cup03/06/12Atletico Junior Barranquilla4-1 (2-0)Barranquilla FC---B
COL Cup29/03/12Barranquilla FC0-2 (0-2)Atletico Junior Barranquilla--0.752.5B
COL Cup28/05/11Barranquilla FC0-1 (0-0)Atletico Junior Barranquilla--0.52.5B
COL Cup10/03/11Atletico Junior Barranquilla2-1 (1-1)Barranquilla FC---B
COL Cup13/05/10Barranquilla FC0-1 (0-0)Atletico Junior Barranquilla--0.252.5B
COL Cup11/03/10Atletico Junior Barranquilla1-0 (0-0)Barranquilla FC--1.252.75B
COL Cup30/07/09Barranquilla FC0-0 (0-0)Atletico Junior Barranquilla---H
COL Cup26/03/09Atletico Junior Barranquilla2-3 (1-1)Barranquilla FC---T
COL Cup05/06/08Barranquilla FC0-0 (0-0)Atletico Junior Barranquilla---H
COL Cup27/03/08Atletico Junior Barranquilla1-0 (1-0)Barranquilla FC---B

Thành tích gần đây — Barranquilla FC

BHBHHTBHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/12 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 5/0/5
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
COL D227/07/26Orsomarso1-0 (0-0)Barranquilla FC3-1-0.52B
COL Cup23/07/26Atletico Junior Barranquilla2-2 (2-0)Barranquilla FC3-14-1.753H
COL D222/05/26Real Cartagena2-1 (0-0)Barranquilla FC5-2-1.252.5B
COL D218/05/26Barranquilla FC1-1 (0-0)Union Magdalena2-6--H
COL D214/05/26Bogota FC1-1 (1-0)Barranquilla FC9-2-0.52.5H
COL D209/05/26Barranquilla FC2-0 (1-0)Bogota FC2-2+0.252.5T
COL D205/05/26Union Magdalena2-0 (1-0)Barranquilla FC6-5-1.252.75B
COL D227/04/26Barranquilla FC0-0 (0-0)Real Cartagena6-5-0.252.5H
COL D219/04/26Real Cartagena1-3 (1-1)Barranquilla FC10-2-1.252.5T
COL D214/04/26Barranquilla FC1-2 (0-1)Envigado FC6-3-0.252.25B
COL D208/04/26Barranquilla FC2-0 (0-0)Real Santander7-4+0.52.25T
COL D201/04/26Tigres Zipaquira3-1 (0-1)Barranquilla FC8-5-0.252B
COL D226/03/26Barranquilla FC3-0 (1-0)Leones3-0+0.52.5T
COL D222/03/26Real Soacha Cundinamarca2-2 (0-0)Barranquilla FC4-1-12.25H
COL D217/03/26Barranquilla FC1-1 (0-0)Bogota FC3-4+0.252.25H
COL D212/03/26Independiente Yumbo1-0 (0-0)Barranquilla FC3-3-12.5B
COL D205/03/26Barranquilla FC1-3 (0-2)Union Magdalena6-4-0.252.25B
COL D227/02/26Boca Juniors De Cali0-2 (0-2)Barranquilla FC4-2-0.52.25T
COL D222/02/26Barranquilla FC0-4 (0-2)Inter Palmira8-102.25B
COL D217/02/26Deportes Quindio1-0 (1-0)Barranquilla FC6-5-0.752.25B

Thành tích gần đây — Atletico Junior Barranquilla

BHBTBHTHHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/14 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
COL D126/07/26Deportes Tolima2-1 (2-0)Atletico Junior Barranquilla1-7-0.52.25B
COL Cup23/07/26Atletico Junior Barranquilla2-2 (2-0)Barranquilla FC3-14+1.753H
COL D109/06/26Atletico Nacional Medellin1-0 (0-0)Atletico Junior Barranquilla13-5-12.75B
COL D103/06/26Atletico Junior Barranquilla3-0 (2-0)Atletico Nacional Medellin6-302.5T
CON CLA29/05/26Palmeiras4-1 (3-1)Atletico Junior Barranquilla0-7-1.752.75B
COL D124/05/26Atletico Junior Barranquilla0-0 (0-0)Independiente Santa Fe7-3+0.252.25H
CON CLA21/05/26Atletico Junior Barranquilla3-2 (3-1)Sporting Cristal4-6+0.52.5T
COL D117/05/26Independiente Santa Fe1-1 (0-1)Atletico Junior Barranquilla6-3-0.52.5H
COL D114/05/26Atletico Junior Barranquilla2-2 (1-1)Deportiva Once Caldas5-11+0.52.5H
COL D111/05/26Deportiva Once Caldas0-1 (0-1)Atletico Junior Barranquilla4-2-0.252.5T
CON CLA08/05/26Atletico Junior Barranquilla0-1 (0-1)Cerro Porteno10-2+0.52.25B
COL D104/05/26Atletico Junior Barranquilla4-3 (0-1)Deportivo Pasto5-2+0.52.25T
CON CLA29/04/26Sporting Cristal2-0 (0-0)Atletico Junior Barranquilla7-4+0.252.25B
COL D125/04/26Cucuta1-1 (1-1)Atletico Junior Barranquilla1-4+0.252.5H
COL D120/04/26Atletico Junior Barranquilla2-0 (2-0)Llaneros FC4-12+12.5T
CON CLA15/04/26Cerro Porteno1-0 (0-0)Atletico Junior Barranquilla5-2-0.52.5B
COL D112/04/26Aguilas Doradas0-3 (0-2)Atletico Junior Barranquilla8-202.25T
CON CLA09/04/26Atletico Junior Barranquilla1-1 (1-0)Palmeiras2-11-0.52.25H
COL D104/04/26Atletico Junior Barranquilla1-2 (0-1)Deportivo Cali11-4+0.52.25B
COL D130/03/26Internacional de Bogota0-1 (0-0)Atletico Junior Barranquilla6-2+0.252.5T

Đội hình

Chưa có đội hình cho trận này.

Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H7 B11
T11 H7 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H4 B5
T5 H4 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn
1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.6 Bàn
1.6 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Barranquilla FC (23 trận)
Ghi 1.22 bàn/trậnMất 1.26 bàn/trận
Atletico Junior Barranquilla (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận

Thống kê Tỷ lệ kèo

Barranquilla FC (21 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (52%)Hòa 1 (5%)Bại 9 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 12 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUUU

Atletico Junior Barranquilla (26 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (50%)Hòa 2 (8%)Bại 11 (42%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 14 (54%)Hòa 1 (4%)Xỉu 11 (42%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUUO

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
11
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
02
B.thắng H1
20
B.thắng H2
Barranquilla FCAtletico Junior Barranquilla

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
01
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
10
B/H
00
B/B
Barranquilla FCAtletico Junior Barranquilla

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

53
Thắng 2+
04
Thắng 1
66
Hòa
55
Thua 1
42
Thua 2+
Barranquilla FCAtletico Junior Barranquilla

Thông tin đội bóng

Barranquilla FC Thông tin Atletico Junior Barranquilla
Thành lập 1924-8-7
Sân nhà Estadio Metropolitano Roberto Melendez
0 Sức chứa 58000
Dayron Alexander Perez Calle HLV Alfredo Arias
Khu vực Barranquilla
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm4.403.401.720.782.500.980.79-0.750.98
Live5.70 ↑3.80 ↑1.51 ↓0.84 ↑2.500.90 ↓0.87 ↑-1.000.91 ↓
Mansion88Sớm4.053.401.790.922.500.901.05-0.500.79
Live5.30 ↑3.75 ↑1.54 ↓0.88 ↓2.500.94 ↑0.88 ↓-1.000.96 ↑
InterwettenSớm4.503.751.700.752.500.95---
Live5.75 ↑3.85 ↑1.53 ↓0.85 ↑2.500.85 ↓---
10BETSớm4.303.601.640.732.500.91---
Live5.40 ↑3.90 ↑1.52 ↓0.83 ↑2.500.84 ↓---
12betSớm4.053.401.790.922.500.901.05-0.500.79
Live5.30 ↑3.75 ↑1.54 ↓0.88 ↓2.500.94 ↑0.88 ↓-1.000.96 ↑
CrownSớm3.853.501.800.892.500.911.02-0.500.80
Live5.50 ↑4.00 ↑1.45 ↓0.84 ↓2.500.96 ↑0.92 ↓-1.000.90 ↑
SbobetSớm4.073.391.720.922.500.900.82-0.751.02
Live5.40 ↑3.77 ↑1.48 ↓0.922.500.900.92 ↑-1.000.92 ↓
WewbetSớm4.153.561.730.822.500.940.82-0.750.96
Live5.50 ↑3.85 ↑1.52 ↓0.86 ↑2.500.940.88 ↑-1.000.94 ↓
LadbrokesSớm4.203.701.650.752.500.95---
Live5.25 ↑3.80 ↑1.53 ↓0.83 ↑2.500.91 ↓---
18BetSớm4.603.601.560.712.500.810.81-0.750.71
Live5.75 ↑3.80 ↑1.48 ↓0.75 ↑2.500.85 ↑0.77 ↓-1.000.83 ↑
PinnacleSớm4.873.581.630.832.500.930.97-0.750.81
Live5.95 ↑3.84 ↑1.54 ↓0.832.500.97 ↑0.83 ↓-1.000.99 ↑
BwinSớm4.203.601.650.752.500.95---
Live5.25 ↑3.75 ↑1.51 ↓0.80 ↑2.500.88 ↓---
1xBetSớm4.723.721.620.762.500.950.84-0.750.78
Live5.97 ↑3.70 ↓1.51 ↓0.81 ↑2.500.89 ↓1.02 ↑-0.750.64 ↓
Bet 365Sớm4.333.601.650.802.501.000.93-0.750.88
Live5.75 ↑3.90 ↑1.53 ↓0.85 ↑2.500.95 ↓0.88 ↓-1.000.93 ↑
William HillSớm4.203.201.750.832.500.85---
Live5.50 ↑3.50 ↑1.55 ↓0.832.500.85---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.