Kết quả bóng đá trận Aragvi Dusheti vs Urartu, 14:30 ngày 17/07/2026

Club Friendly (Quốc tế) · 14:30 ngày 17/07/2026
Aragvi Dusheti
4 Kết thúc HT 0-0 3
Urartu
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Nhận định

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 21 53
Hòa 12 34
Bại 00 23
Ghi bàn 65 1417
Mất bàn 34 1121
Điểm 75 1813

Chủ = Aragvi Dusheti · Khách = Urartu

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Aragvi Dusheti (24)Hiệp 1 / Cả trậnUrartu (45)
2 (8%)Thắng/Thắng12 (27%)
1 (4%)Thắng/Hòa3 (7%)
0 (0%)Thắng/Bại2 (4%)
4 (17%)Hòa/Thắng8 (18%)
6 (25%)Hòa/Hòa6 (13%)
4 (17%)Hòa/Bại6 (13%)
3 (13%)Bại/Thắng0 (0%)
0 (0%)Bại/Hòa3 (7%)
4 (17%)Bại/Bại5 (11%)

Thành tích gần đây — Aragvi Dusheti

TBTHHBTTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/11 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
GEO C25/06/26Zooveti0-2 (0-0)Aragvi Dusheti---T
GEO D222/06/26FC Telavi1-0 (0-0)Aragvi Dusheti5-6-0.752.25B
GEO D218/06/26Aragvi Dusheti3-2 (2-2)FC Sioni Bolnisi1-402.25T
GEO D213/06/26Odishi 19191-1 (1-1)Aragvi Dusheti3-5-0.252.25H
GEO D230/05/26Aragvi Dusheti1-1 (0-0)Merani Martvili5-6--H
GEO D224/05/26Shturmi2-0 (0-0)Aragvi Dusheti3-5--B
GEO D221/05/26Aragvi Dusheti2-1 (0-1)FC Kolkheti Poti5-2+0.252.5T
GEO D216/05/26FC Gori0-1 (0-1)Aragvi Dusheti2-1--T
GEO D211/05/26Aragvi Dusheti0-1 (0-0)Gareji Sagarejo4-7--B
GEO D206/05/26Samtredia2-0 (2-0)Aragvi Dusheti4-4-0.52.5B
GEO D203/05/26Aragvi Dusheti2-1 (0-1)FC Telavi7-2--T
GEO D226/04/26FC Sioni Bolnisi1-1 (0-0)Aragvi Dusheti2-2--H
GEO D223/04/26Aragvi Dusheti2-1 (0-0)Odishi 19191-202.5T
GEO D218/04/26Merani Martvili1-1 (0-0)Aragvi Dusheti6-5--H
GEO D211/04/26FC Telavi1-0 (0-0)Aragvi Dusheti7-6--B
GEO D207/04/26Aragvi Dusheti0-2 (0-2)Shturmi6-0+0.252.5B
GEO D203/04/26FC Kolkheti Poti3-1 (1-0)Aragvi Dusheti4-6--B
GEO D215/03/26Aragvi Dusheti1-0 (1-0)FC Gori1-5+0.52.5T
GEO D211/03/26Gareji Sagarejo1-0 (1-0)Aragvi Dusheti3-8-0.52.5B
GEO D207/03/26Aragvi Dusheti2-1 (0-1)Samtredia3-3--T

Thành tích gần đây — Urartu

THBHBTBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/17 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/0/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
INT CF14/07/26Fc Meshakhte Tkibuli2-4 (0-0)Urartu---T
INT CF11/07/26Gagra Tbilisi2-2 (2-1)Urartu---H
ARM D127/05/26Urartu0-5 (0-2)FC Noah4-4-0.752.5B
ARM D118/05/26Shirak0-0 (0-0)Urartu5-8+12.75H
ARM CUP14/05/26Urartu2-4 (1-2)FC Noah5-4--B
ARM D110/05/26Ararat Yerevan0-1 (0-0)Urartu3-4--T
ARM D103/05/26Urartu0-2 (0-0)FC Ararat Armenia2-6-0.252.5B
ARM CUP29/04/26Urartu1-0 (1-0)Andranik5-4+12.75T
ARM D126/04/26Urartu2-0 (2-0)FC Van3-3+1.252.75T
ARM D123/04/26FC Pyunik2-1 (1-0)Urartu8-2-0.752.5B
ARM D119/04/26Urartu1-3 (1-1)Alashkert4-4+0.252.5B
ARM CUP15/04/26Andranik1-1 (0-1)Urartu4-4--H
ARM D110/04/26FC Van1-2 (0-0)Urartu1-11+0.52.5T
ARM D105/04/26Urartu4-2 (3-1)Gandzasar Kapan2-4+12.5T
ARM CUP01/04/26Urartu2-3 (2-1)Ararat Yerevan2-5+1.253.25B
ARM D120/03/26BKMA0-1 (0-0)Urartu4-6+12.75T
ARM D115/03/26Urartu4-1 (1-0)BKMA5-1+1.53T
ARM D106/03/26Gandzasar Kapan2-2 (2-0)Urartu5-8+0.752.5H
ARM CUP03/03/26Ararat Yerevan0-3 (0-0)Urartu0-2+1.252.75T
INT CF12/02/26FK Yelimay Semey3-1 (0-0)Urartu---B
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

48 52
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn
0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Aragvi Dusheti (24 trận)
Ghi 1.08 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Urartu (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)4 - 3 — Chủ thắng
Hiệp 24 - 3

Thống kê Tỷ lệ kèo

Aragvi Dusheti (9 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (56%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUO

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
Aragvi DushetiUrartu

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Aragvi DushetiUrartu

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

15
Thắng 2+
74
Thắng 1
44
Hòa
42
Thua 1
45
Thua 2+
Aragvi DushetiUrartu

Thông tin đội bóng

Aragvi Dusheti Thông tin Urartu
Thành lập 1992
Sân nhà Banants Stadium
0 Sức chứa 10000
HLV Robert Arzumanyan
Khu vực YEREVAN
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
1xBetSớm7.955.481.250.993.500.690.84-1.500.82
Live7.955.481.250.993.500.690.84-1.500.82

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.